ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Second Virgin รักนอกใจ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 18, 2020, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guardianjp01

เมามาขนาดนั้น เสร็จลูกน้องเลย ไหนคุณผัวไม่ทำการบ้านอีก เจอกันที่ไรเมียระบายกับลูกน้องตลอด เอากันแบบจนท้องนี่ผัวก็ไม่น่าจะรู้นะ  ::Cheeky::
Edit : เอากันยันเช้าผัวก็ไม่รู้งานนี้ ท้องแน่เลย 555  ::Suffocate::

kit Nana

น่าจะจบแบบผจก. ทำแบบไม่รู้
สองชู้ก็เริงรักต่อไป
แตกในได้เด็กน้อย
รอคอยตอนต่อไป
-----------------------
ตื่นมากลับห้อง
แยกห้องนอน ก็เปิดโอกาสให้ล่ะนะ
จัดกันต่อ จนแตกหน่อ พอสุขใจ

jogthefuckmaew

น่สจะต่่นมาคิเว่าละเมอ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

gunflow

ภรรยารู้ว่าสามีแอบมี พอเจอหนุ่มๆสนใจตัวเองจึงมีบ้าง เสมอกัน

โดนจัดขนาดนี้ จะท้องมั้ยเนี่ย

เดาว่าสามีไม่รู้เรื่องหรอก ตื่นมา ใส่เสื้อผ้ากันหมด พูดประมานว่า อ้าว ตื่นแล้วเหรอ

จับไม่ได้จริงๆ แต่ว่า แยกห้องกันนอนนี่หว่า เลยเอากันต่อยาวๆไป สบายหอยเลยคุณนาย

gooda

จบลงที่ผัวก็ไม่รู้แต่ยังแอบกินกันตลอด

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าเมียผู้จัดการนอกใจไปมีอะไรกับลูกน้องยาวไปเลย ::Evil::

นั้นไงคิดไว้ไม่มีผิดเหอเหอ

lock18z

แตกในทุกครั้งที่เจอ ไม่รู้จะท้องเมื่อไร แถมผู้จัดการแกล้งหลับอีกไหม

อาวหลับจริงจังมาก แถมเมียยังไปจัดที่ห้องต่ออีก

poloxz

มิน่าลากมากยาวปกติจะถามช่วงต้นๆเรื่อง รอไคลเมกนี้เอง
ผมว่าผู้จัดการรู้ และมห้ลูกน้องมาสนองเมียให้แแทน

กำคดีพลิก แยกห้องซะงั้น

Ppcub Jjip

เมียขอเลิกแล้วไปอยุ่กับไอหนุ่มลูกน้อง ส่วนผัวโดนกิ๊กทิ้ง5555555

นึกว่าจะมาเจอ แต่ลืมไปมันแยกห้องนอนกันนิหว่า

mawinxxx102

mawinxxx102

สามีไม่รู้เรื่อง  หลับต่อไม่รู้เลยว่าเมียกับลูกน้องเล่นชู้

kanok

ผมว่าสามีต้องวางแผนไว้แน่เลย แล้วก็แกล้งตื่นมา

ว้าาา สุดท้ายก็ไม่รู้จริงว่าเมียโดนเอา

suwat3648

ผู้จัดการจะตื่นขึ้นมาเพื่อ 2 ต่อ 1 หรือเปล่านะ คิดว่าผู้จัดการน่าจะไปในแนวนั้นแน่เลย ::Horror::

mourning.moment

คุณผู้จัดการแอบไปสะเด้ยที่บ้านของชายชู้ก่อนแล้วมั้ย มีแววมีหญิงอื่นด้วยนี่นา แลกกันไปเลย

เดาผิดแฮะ แต่ฟิลนี้น่าจะตื่นเต้นสุดๆ

Kittitat Boonkarn

ผมว่าลงเอยตามสูตร แอบหลบในไหนสักที่ แล้วกลั้นเสียงแต่ยังเย็ดต่อ 555

ปล. ชอบผลงานอาจารย์ Shunjou Shuusuke มากครับ ได้อ่านตอนใหม่สักที

ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้ทำผลงานดีๆออกมาเรื่อยๆนะครับ