ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Second Virgin รักนอกใจ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 18, 2020, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boat2906

ผัวต้องจับได้แล้วเลิกแน่นอน
edit: สรุปผัวจับไม่ได้ไล่ไม่ทันเอากันยาวไปงานนี้

CoolNook Thangsakul

ตื่นมาแบบนี้ จัดการเรียบร้อยแล้วแน่นอน หรือไม่ก็ ผัวฝันว่าเมียโดน NTR ละมั้ง เจอแบบนี้มาเยอะ

Exllector

จะตื่นมาเห็นเมียตัวเองโดนเอาเปล่าเนี่ยแต่อยากให้เห็นนะไหนๆก็มาขนาดนี้แล้ว

เสียดายเลยไม่ตื่นมาเห็นอยากให้มาเจอจิงๆ

Acta1994

สุดท้ายแล้วคงจะเลิกกับผัวแน่ติดใจซะขนาดนั้น

buark

น่าเห็นใจเมียผู้จัดการ แต่เล่นกันต่อหน้า ถ้าผู้จัดการเห็นคงดีใจ 555 กูจะได้มีเมียใหม่ แต่ถ้าหวงคนเก่า พระเอกคงได้แดกลูกปืนล่ะครับ

mindza2212

ผัวตื่นมาพอดีแบบนี้ผัวอาจชอบแนวๆนี้แล้วน่าอาจมีอารมณ์ขึ้นทำกับเมีย

อ้าวแยกห้องกันอยู่ซะงั้นแบบนี้ทำไมไม่เลิกๆกันไปเลยฟะ

Soloza13

Tdestiny

ลุ้นหนักเลยครับ

ว่าจะหลบไหมหรือว่าได้กันโชว์สามีเลย

สรุปคือหลบแล้วไปเอากันต่อที่ห้อง

สามีหล่อนนี้ถ้าเป็นชีวิตจริงควรจะหย่านะ

แยกห้องนอนกันขนาดนี้- -

bspetchz

ผัวตื่นมาพอดีแบบนี้ อาจมีอารมณ์ขึ้นทำกับเมีย  ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

อ้าวแยกห้องกันอยู่ซะงั้น  ::Dizzy:: ::Dizzy:: ::Dizzy::

mrsilver

ผู้จัดการตื่นมาสภาพปกติเมียของท่านผู้จัดการก็เล่นชู้ต่อไปปล่อยให้ผู้จัดการโง่ต่อไป

Hunfrid

::Hmmm:: ผู้จัดการน่าจะตื่นมาเห็นแหะ ถ้าตื่นมาจริงๆจะเอายังไงกับลูกน้องหว่า แต่อันดับแรกหย่าภรรยาก่อนเลย

อ๋าา สรุปย้ายจากตรงนั้นไปเอาต่อกันในห้องแล้ว รอดไปปปป
เหนบางคนงงเรื่องแยกห้องกันอยู่ ผมว่าปกตินะ ผมเห็นหลายๆบ้านที่แก่ๆแล้ว ผัวกับเมียก็แยกกันอยู่
อย่างอันนี้ผู้จัดการดูแก่กว่าเมียเยอะ น่าจะหมดน้ำยาตั้งแต่แรกอยู่แล้ว

drof666

ปวดตับกันได้แต่เช้า แต่ถ้าผัวไม่รู้ก็ไม่ผิดสบายตัวกันไปไม่ผูกมัด

nekki

ผัวน่าจะละเมมตื่นมาและคิดว่าฝันไปนะครับ

ยังดีที่ย้ายห้องมาทันไม่งั้นgameเลยนะนั้น

Tanapol Srimanop

ผมว่าลงเอยแบบผัวไม่รู้เรื่องแน่แล้วต่อไปก็จะหย่าเพื่อไปอยู่กับลูกน้องผัว

edit : สรุปคือโดนสวมเคาต่อไป แล้วเมื่อไหร่จะมีลูกละเนี่ยเล่นแตกในตลอด