ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Second Virgin รักนอกใจ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 18, 2020, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thai4id

น่าจะคิดว่าฝันไปมากกว่านะ

ตกใจหมด นึกว่าห้องเดียวกัน 555
อะไรๆ ก็กู

Qidmaq Lucido

ชอบแนวนี้เลย ปรระมาณว่าแอบเป็นชู้กับเมียเพื่อน

ทีแรกคิดว่าต้องฝัน แหงๆ

แต่ 2 หน้าสุดท้ายไม่ฝัน ฟินเลย ขอบคุณที่แปลนะครับ

Zwei Zwei

คิดว่าน่าจะจบแล้วท้องโตนะ ว่าแต่จะลืมตามาเห็นจริงๆดิ

edit ตกใจหมดนึกว่าจะเห็น แต่ถ้ายังทำแบบนี้ครั้งหน้าไม่รอดแน่

jakkrit primp

lwana4

สองคนนี้ท่าจะชอบความตื่นเต้นมากถึงมากที่สุด ลุ้นแบบหัวใจจะวาย

edit โธ่เอ๊ย นึกว่าแน่ ที่แท้ก็หลบไปก่อน

gfthebc

ความ​ต้อง​แตก​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ แก้​ตัว​ไม่​ออก​แน่​ๆ​เลย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ลืม​ไป​ว่า​แยก​ห้อง​นอน​กัน​แล้ว​ แต่ว่าห้อง​จะ​เก็บ​เสียง​ได้​ไหม​ครับ​เนี้ย​

Uzumaki Naruto

ผมว่าตื่นมาก็ไม่เห็นอะไรหลอก ใส่เสื้อผ้าเสร็จหมดละ เผลอๆชู้กลับไปแล้วด้วย

มโน สกลนคร

เมื่อหัวหน้าไม่ทำการบ้านลูกน้องก็ทำแทนให้

edit แบบนี้มันตื่นเต้นก็คงอีกยาวแน่

ryu

กว่าจะตื่นคงเก็บหลักฐานหมดแล้ว เมากลิ้งเลย

ไม่น่าเชื่อจะแอบไปทำต่อในห้องอีก.  ผัวเมาเดินไปหลับไม่สนใจเลย

arhaha

โอ๊ย ผู้จัดการลืมตาแล้ว แต่สงสัยคงไม่แคร์ ตัวเองปรกติก็ไม่สนใจ แถมยังไปจัดคนอื่นเลย

zeenongme

ขาดจากการมีเซ็ก หรือ เริ่มห่วยลงทุกที!?ถวิลโหยหายสิ่งที่กำลังจะอ่อนตัวและหายไป นัย ที่สุดฯ... สุดท้าย แสบตับ

ggggwppp

คิดว่าต้องท้องบ้างละนอกใจแบบนี

ถ้าเมียจะแต่งชุดแบบนี้นะ ชู้ที่ไหนก็เย็ดจนท้อง

progess

ที่แท้จุดเริ่มต้นของการนอกใจคืองานเลี้ยงของบริษัทนิเอง แล้วก็เกิ่นมาว่าไม่มีลูกกับสามีทำให้ฃีวิตรักเริ่มออกห่างจากกัน ผมเดาว่าตอนจบ
คุณนายท้องแน่นอน

Edit: คือหน้าจะวาดต่ออีกซักหน้าเป็นฉากคุณนายท้องหน่อยน้า ไม่รู้ทำไมเวลาอ่านแนว NTR มักอย่างให้นางเอกท้องทุกที

sammies

หัวหน้าคออ่อนแบบนี้อย่างอื่นคงอ่อนตามเลยไม่ค่อยทำการบ้านแน่นอน

ตื่นมาถูกจังหวะ แต่ก็ไม่มีไรเพราะแยกห้องนอน เฮ้อ..

tamagot123

::Horror:: เชรี่ยยยย จะเห็นร้าว ผมว่าสองคนนี้ต้องจบกันแน่เลยง่ะ ผจกตื่นมาแบบนี้น่าจะหลบไม่ทันนะ

เอ้า ไม่เห็นเฉย5555กระผมก้เสียวอยุ่ตั้งนาน