ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Panya Sripaks

มาแหวกแนวนางเอก แพ้นางรองต้องสองคน เป็นละครที่แหวกแนวจริง ๆ ขอบคุณครับ

puredark

จะสุขก็ไม่สุข จะเศร้าก็ไม่เศร้า หน่วงๆอ่ะ

ponggunyuki2527

บางครั้งชีวิตก็แบบนี้  อยากเอาชนะมากกวว่า ยอมรับความรัก  

Narawit111

เมียสองต้องห้ามน๊า มันต้องมีสักสาม

au2000

J.toey

โกโก้สมควรโดนครับ ส่วนเบย์ก็หล่อเลือกได้อยู่แล้ว ต้องดูว่าท่านนักเขียนจะเขียนตอนที่ซ่อนไว้ยังไง

kingzaso

สนุกมากเลยครับเรื่องนี้ โอ๋กับตุ๊กตา มีทำข้อตกลงกันด้วย แล้วนางเอกจะเป็นยังไงทีนี้

iammaa

เบย์ก็ทำตัวและตัดใจได้ 100% แล้วนะนี่
โกโก้ก็ไม่น่าสงสารนะ ทำตัวเองแท้ๆๆ
แพ้ในวันนั้นกลับมาชนะตอนสุดท้าย

กิตติศักดิ์

::Thankyou::ไม่มีใครผิดใครถูกนะชีวิตต้องเดินไปข้างหน้าครับเป็นงานเขียนทีดีมากครับ

oit758

จบแบบนี้ละดีที่สุดแล้ว ไม่ว่าใครก็ต้องยอมรับผลจากการกระทำของตนเอง
เมื่อทางเดินที่เลือกยังไปได้ดีอยู่สำหรับทุกคนก็ต้องเดินต่อไป

beerony

ผิดหวังกันไปตามๆกันหัวใจหน่อหัวใจ

boranman01

biggiggog

มันคงต้องลงเอยแบบนี้แหละ
จะกลับมาหากันคงเป็นไปไม่ได้แล้ว
คงต้องยอมรับกันไป
ขอบคุณครับ

bbkscorpion

ผู้ชาย ใจหนักแน่มาก และโหดมากด้วย

แฟ๊ต บอย

เบย์.....คุณทำถูกแล้วที่ทำแบบนี้ขืนถ้ายังไปคุยกับโกโก้อีกอาจจะทำให้โกโก้กับสามีมีปัญหากัน...ยังไงก็ยังเชียร์สองสาว ตุ๊กตากับโอ๋ เหมือนเดิม