ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aeonly89

น่าติดตามมาก มีทุรส ดราม่า เซ็กส์ หื่นกระหาย ความต้องการของมนุษย์

kuma_777

เปิดเรื่องมาดีครับ ได้พลังแบบนี้มาแล้วน่าจะได้สาวทั้งสองคนแน่ๆ

beerrescue

ว้าวได้พลังพิเศษสะด้วยน่าติดตามมากครับ
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

pana159

แนวพระเอกมีพลังวิเศษผมชอบมาก ลุ้นว่าจะได้ใครก่อนระหว่างหลินกับฟาง ขอขอบคุณครับ

noknoi13

ไม่รู้ว่าโชคดีหรือร้ายที่ได้พลังนี้มา  แต่เมื่อมีแล้วก็น่าจะใช้ทำอะไร ดีๆเด็ดให้กับตัวเองได้มั่งล่ะ

Shinosuke

::HoHo:: ::Orz::
จัดพี่สาวทั้งสองเลยทิม

gimma.pk

ปูเรื่องมาน่าลุ้นมากว่าจะเป็นแนวไหน ขอติดตามต่อยาวๆครับ

newalway

อยากมีพลังแบบนี้บ้าง
อะไรๆคงง่ายขึ้น

bondinlove

เปิดเรื่องมาได้สวยมากเลยครับพี่กับน้องไม่แท้น่าติดตามมากครับ

peteblack

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ พระเอกอ่านใจได้แบบนี้ เก็บเรียบแน่นอน

kake08

เนื้อเรื่องสนุกมากมาต่อเร็วๆนะครับ

ningnong007

::Fighto::เรื่องนี้น่าติดตามตัวเอกมีปม กับครอบครัวตัวเอง จะทำไงกับพีสาว เพื่อนพี่

สมใจมาก

น่าสนใจมากเลยครับ
คิดว่า คงมีใครมาช่วย ตอนโดนรถชน

mourning.moment

รู้ความคิด เห็นอนาคต จะมี Sense ไหนเพิ่มอีกมั้ยนะ

jayleno

ไข้ขึ้นแล้วได้พลังวิเศษนี่ผมเอานา