ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วีระวุธ อาทิ

พลังพิเศษอย่างงี้น่าเล่นมากๆ

acropobia899

เปิดมาตอนแรกก็มีดราม่าแล้ว
ต่อไปก็ต้องติดตามว่าพลังพิเศษนี้จะทำอะไรได้บ้าง
และพระเอกของเรา จะได้กินแซนด์วิช ไหมนะ

ศุภกิจ แสนสุขใจ

เขียนได้เดาทางยาก สมกับได้พรสวรรค์มา

แฟ๊ต บอย

แค่อ่านตอนแรกก็ชอบเลย.....พรสวรรค์

ones26421

อยากมีพรสวรรค์แบบนี้บ้าง

แน่นอนจริงๆครัช

เอ็งมันต้องคิดไม่ดีแน่ๆไอ้หนุ่ม 555555  หวานล่ะงานนี้

Pong Sak

โดนรถชนแล้วมีสัมผัสเฉยเลย

lek123

พรสวรรค์ ดีอย่างนี้ จะเอาไปใช้แบบไหน น่าสนใจจริงๆ

test1234

ความสามารถพิเศษต้องใช้กับคนพิเศษ

sahara8032

มาแนวนี้น่าติดตามมากครับ ลุ้นอยู่ว่าจะใช้ความสามารถอ่านใจไปทางไหนบ้าง

zethkhun

ตอนแรกเหมือรเเนวขีวิตธรรมดา แต่ตอนท้ายกลายเป็นเเนวปฏิหารซะงั้น พลิก! นี่สงสัยอยู่ว่าพี่หลินกับพี่ฟ้านี่น่าจะใช้ผู้ชายร่วมกันอยู่มะงนี่

Phoowadol

ผมอ่าน ในช่วงแรก บอกเลยว่า พี่ฟาง เธอเด็ดมาก  แต่ ไม่รู้เป็นไง ว่า ทำไมความคิด ที่ แอบลุ้น ในหัวของผม  มันดันพุ่งเป้า ไปที่พี่หลิน แบบว่า จะเผลอ ส่งความคิด เชิงชู้สาว  มายัง น้องทิม  เลย   แต่จนแล้วจนรอด  กลับกลายเป็น  น้องทิม  สอยเจ๊ฟาง แทนซะ .....อร่อยอิ่มแปล้เลย   
   แต่ว่า นะ ตอนนี้  ผมก็ยังแอบคิดว่า  เดียว  น้องทิม ก็คงได้ ชิม เจ๊หลิน อีกคนจนได้  แหละ  อิอิ

gaingane

เปิดเรื่องมาได้สวยมากเลยครับ

Komratouy13

รับเละละครับพระเอกของเรา

bas zar