ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kopXIIII

พลังพิเศษได้ตื่นขึ้น พลังนี้อันตรายเหมือนกัน
ไม่มั่นใจว่า แอบใส่คำสั่ง เขียนทับความทรงจำได้หรือไม่ ถ้าใช่ เป็นพลังที่น่ากลัวมากๆ

MCAD1432

เนื้อเรื่องปูทางมาทำได้น่าติดตามมากครับ ว่าแต่พี่สาวเป็นเลสด้วยรึเปล่าเนี่ย

zzzz040

แต่เริ่มต้นก็น่าติดตามเลย

Anuha

แนวนี้ชอบมากเลยครับพลังวิเศษตอนแรกก็น่าติดตามแล้วเป็นกำลังใจให้ครับ

Navavee Stronger

แนวจิตสัมผัสแบบนี้ ให้ความรู้สึกแฟนตาซี+สยิวดีครับ

Am1112mA

ขอพลังจงสถิตย์อยู่กับท่าน

taka95

ได้พลังอ่านใจคนได้ น่าลำบากเหมือนกันนะ

peddo

สำนวนที่ชวนติดใจกลับมาแล้ว เริ่มมาก็็ปวดตับเล แล้วยังจะต้องมาเห็นภาพยั่วกิเลสบ่อยๆ เหมือนทำงานในร้้านหนังโป๊ จะอิจฉา​หรือสมน้ำหน้าดีนะ
ขอบคุณ​ครับ​

Nobita Nobituta

มีพลังแบบนี้ดีจริงรู้ความคิดคนอื่น สบายเลย

resistance

พรสวรรค์ งั้นหรือ น่าสนใจครับ ราคาที่พระเอกต้องจ่ายในตอนสุดท้ายคืออะไรหว่า

gongsaad

เจ็บหนักขนาดนี้ได้พลังมานี่เรียกว่าคุ้มครับ ถ้าได้ฮาเร็มมานี่ยิ่งคุ้ม

1234samsung

มีทั้งพี่สาวแล้วเพื่อนพี่สาว ที่ทั้งสวยทั้งเอ็กซ์ ดีจังครับ
ขอบคุณครับ

kiattisak2911

เริ่มเรื่องก็น่าสนใจเลย

Besttd19

มันมีสัมผัสพิเศษนะแบบนี้

watsapon420