ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Auddy2519

พลังวิเศษท่านได้แต่ใดมาเราต้องมาหาคำตอบกัน

solid17

โชคดีในความโชคร้าย ได้พรสวรรค์มาก็ดี จะได้รู้ใครคิดอยางไร

Khuna

อยู่ดีๆๆก็มีพลังเพิ่มเข้ามา น่าสนใจ

akradet1234

เนื้อเรื่องดีมากครับ ชวนอ่านและน่าติดตาม  พลังวิเศษที่สามารถได้ยินความคิดของคนรอบๆได้ น่าสนใจมากครับ

km001

น่าติดตามอย่างยิ่ง ออกตอนใหม่รัวๆเลยน่ะครับ

anwjo7

::Glad::สองหนึ่งแน่นอนเลยครับ

bhrsuj Bgstngs

พลังอ่านใจน่าสนใจนะคับ

Game2005

แค่พลังขั่นแรกก็น่าตกใจแล้ว  พลังขั้นต่อไปจะเป็นยังไงน้อ?

chaiwatpu1

God25

เปิดฮาเร็มแน่ๆ พลังวิเศษแบบนี้

adof13

พลังพิเศษมาแล้ว เก็บแต้มสิรอไร

Channarong Saekow

ถ้าเจอแบบนี้ ต้องเป็นบ้าก่อนล่ะ สงสารเจ้าทิมมากๆๆ ที่ต้องมาเจอเหตุการณ์เช่นนี้

Run2020

เหตุร้ายได้สร้างพรสวรรค์เกิดความสามารถพิเศษขึ้นมา

biggiggog

มาดูกันว่าเมื่อพระเอกมีพลังพิเศษแบบนี้
พี่แกจะเอาไปใช้ยังไง
ขอบคุณครับ

keatmano

มีสกิลเห็นเหตุการณ์ล่วงหน้าด้วย แล้วก็คงฟาดหมดทั้งสองคนแหงม