ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 6 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2020, 11:55:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saranchai

จากใจคนอ่านถ้าผ่านมา​นานแล้วขนาด​นี้แต่ยังจำเรื่อง​ราวได้ต้องติดใจ​มากมาย​ขนาด​ไหน​ถึง​จะบรรยาย​ได้​ละเอียด​ แต่ยอมรับ​ว่า​อ่าน​แล้ว​แต่ละ​ตอน​เสียวตาม​ ไม่รู้​ว่ผู้​เขียน​ยัง​ได้ติดต่อ​กับตัวละคร​ในเรื่อง​อยู่​หรือ​ป่าว​อยาก​รู้​จริง​ๆครับ​

bloodstorm

แอบลุ้นอยู่ตั้งนาน สุดท้ายก่อเรียบร้อย อยากไห้มีภาพประกอบครับ ได้อารมทากกว่าตัวอักษรล้วน สำหรับผม

mootest

แต้มบุญเยอะจริงๆนั่นแหละ แต่น่าจะเหวอหน่อย หวังว่ามิ้นต์จะปลอดภัยจริงๆละนะ

waddafux

แอบเสียดาย นึกว่าจะมีสานต่อกันยาวๆอีกนิด แต่ก็นะ ชีวิตจริงบางที มาได้ไกลแค่นี้ก็เหมือนฝันละครับ

sutee seechart

แหม่พ่อโทนไม่เตรียมพร้อมจริงๆ มัวแต่คดวนไปวนมา น้องมันมาเพื่อโดนเย็ดนี่แหละ
งานนี้ ยสตน เท่านั้น

bangsan

lindor

เลี่ยมทองจริงๆ พระเอกของเรา อยากมีแบบนี้บ้างจัง ขอบคุณผู้แต่งครับ รอโควิดหมดอย่างเดียวแล้วจะไปเที่ยวมั่งเลยนี่ ขอบคุณผู้แต่งครับ

munkza

เย็ดแล้วเย็ดเลยไม่มีถอนครับคุณโทรนิองมิ้นต์มาให้ถึงที่ทั้งที

maxmartin

mewzira