ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT (Jyura)] RAIN วันที่ฝนโปรย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 17, 2020, 06:47:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

buark

คู่นี้น่าจะ work แต่ถ้าอยู่บ้าน อยู่เมืองเดิมก็ต้องแอบๆ อย่างผมว่าแหละครับ ถ้าอยากปกติก็ต้องไปอยู่ที่อื่น ปู่ย่ารู้เข้า อดซั่มกันพอดี 

flukehaha

แลดูไม่ใช่เรื่องที่จะดำเนินไปแบบราบรื่นมั้งนะเดาเอาจากลายเส้นจบไงน้อเดายากแต่ที่แน่ๆโดนจับกดแน่นอนคุณน้องใหญ่ซะ
***เอ้าแนวค้ำคอปกตินี่หว่าสงสัยคิดเยอะไปดีละฟื้นฟูบ้างจิตใจบางทีเสพอะไรหนักๆนานๆก็ไม่ดี***

หึหึ มีความระแวง เพราะชื่อคนแปลด้วยสินะ (By Kater)  ::Evil::
Manchester United Football Club
We are Red Army

mindza2212

โถ่นึกว่าพระเอกจะอดทนอดกลั้นได้นานกว่านี้ซะอีกแต่ก็นะหุ่นน้องสาวนี่แหล่มสุดๆ

เออก็เรียกว่าHappyได้ล่ะมั้งแต่คงต้องแอบกินกันเงียบๆกันต่อไปไม่ก็ต้องย้ายไปที่ห่างไกลคนที่รู้จัก

evilbenz

พี่ชายที่ต้องดูแลน้องสาว จนทำให้น้องสาวคิดไปไกลเกินพี่ชาย สุดท้ายพี่ชายจะทนได้ไหมเนี่ย

Edit : สุดท้ายแล้วความรักมันคือสิ่งที่สวยงาม เจอตอนจบอบอุ่นดีครับ

ddcc

ถึง kater กับเนื้อเรื่องจะโปรยมาแบบนี้แต่เห็นชื่อ jack-pot แล้วผมคิดดีไม่ได้เลยแหะ วานิลลา หรือ ntr จะเป็นแบบไหนกัน
อะไรกัน วานิลลาแบบนี้ เป็นไปได้เรอะ  ::Ajark:: ห๊ะ เป็นไปแล้ว พอฝนตกแบบนี้ อ่านในฤดูฝนแบบนี้ อบอุ่นดีแหะ

เอาเลยท่าน วันที่ฝนตกจัดเต็มได้  ::Oops::

napram

หวังว่าจะไม่มีหักมุมนะ ดููแล้วหวานใสมาก

เจอตอนจบสุดท้ายแล้วความรักมันคือสิ่งที่สวยงาม

noohun

แค่คำพูดคำเดียว ความสัมพันธ์เปลี่ยนทันที เอาจริงๆมันก็น่าคิดตั้งแต่อยู่กัน2คน แต่นั่งกินข้าวข้างกันแล้ว
อา......คืนนี้ซิงพี่จ๋า คงไม่เหลือล่ะ

ทำไมผมกลับคิดว่า ชอบพี่เพราะพี่หน้าเหมือนพ่อกันนะ ......incestion 555

jakrid123

ใจแข็งเกินไปแล้ว เป็นคนอื่นจัดกลางสายฝนไปแล้วแน่ๆ มายั่วถึงในห้อง แอบลุ้นให้ไม่ใช่พี่น้องแท้ๆ

ipor

เปลี่ยนชื่อเป็น ฟินวันฝนพลำกับน้องสาวสุดน่ารัก เหอะ

ฉากข่างบอกพยากรอากาศนี่คือ เห็นภาพล่วงหน้าไปแล้วอะ เนื้อหาสดใสมากครับ

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ มิถุนายน 18, 2020, 07:17:39 ก่อนเที่ยง
ใจแข็งเกินไปแล้ว เป็นคนอื่นจัดกลางสายฝนไปแล้วแน่ๆ มายั่วถึงในห้อง แอบลุ้นให้ไม่ใช่พี่น้องแท้ๆ
เป็นพี่น้องแท้ๆ แหะ แต่จบด้วยความแฮบปี้ นึกว่าจะมีหักมุมปวดตับด้วย

kenata

ความผูกพัน ที่อยู่ด้วยกัน มาหลายปี สินะ สุดท้ายแล้ว หนีไปอยู่ด้วยกัน ที่อื่นดีกว่า มั้ง

edit : เหอ เหอ ตอนแรก นึกว่า อยู่แค่กัน 2 คน ซะอีก รอจบ ม.ปลาย แล้วค่อยเข้าเมืองไปทำงานด้วยกัน สิ ถึงตอนนั้น ก็ไม่มีใครรู้ แล้ว ว่าเป็นพี่น้องกัน

::Ahh::

MooOon

ขอบคุณที่แปลเรื่องนี้ให้ครับ ผมเจอเเบบ raw เเล้วอยากได้แปลไทยมาก เพราะ......

ของอาจารย์ท่านนี้ หาเเนวนี้ยากมากกกกกกกกกกกกก ลายเส้นก็สวยมากเช่นกัน

ปกติของท่านนี้ ถ้าไม่ ntr ก็ มั่วกันไปเลย เเต่เรื่องนี้แปลกใหม่เเละจบดีมาก

กลัวจะทำตอนต่อ เเล้วจบเเบบ ntr 555+

--------------------------------------------------------------------

จบดีมากนะ เอาจริงๆ ผมถูกใจ คำพูดนางเอกนะ การที่พี่น้องรักกัน ใครเป็นคนตัดสิน

ขนาดคนละเผ่าพันธ์ เชื้อชาติยังเอากันข้ามชาติมาเเล้ว ในอนาคต ต้องมีการเเก้ไขเรื่อง

ลูกที่เกิดจาก คนในครอบครัวได้เเน่ๆ ทุกๆอย่างที่เราคิดว่าใช่ หรือ คือนั่นคือ นี่ มันก็เกิดมา

จากคนเเรกที่ทุกคนเคารพ เป็นคนตั้งขึ้น ถ้าเราเก่งพอ(เเก้ไข ลูกที่เกิกจาก ครอบครัวกันเองเเล้วพิการ)

เมื่อนั้น การที่พี่น้องจะมีอะไรกันก็ไม่แปลก อีกต่อไปอะละ เรื่องนี้ จบดีมาก ^^

wender_111

ความค้ำคอแบบนี้ รู้สึกผิดแค่ครั้งแรกแหละค้าบ

อุส่าทำใจรอความหักมุมแล้วปวดตับ จบซึ๊ง ๆ แบบนี้ ท่านเป็นใคร ตัวปลอมใช่มั้ยยยยยย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

lnwno00

ชอบน้องแบบไม่ใส่แว่นกว่านะ

น้องกับพี่อยู่ด้วยกันตลอดสินะ

everythink

ในใจคิดว่าอาจจะไม่ใช่พี่น้องทางสายเลือดนะ
เนื้อเรื่องเสียวดี น้องสาวอยากบ่อยเหลือเกิน  เป้นเราก็คงจัด ชอบครับ สวยดี อ่านง่าย