ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT (Jyura)] RAIN วันที่ฝนโปรย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 17, 2020, 06:47:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ไม่ได้แปลแนวนี้นานและ ไม่ได้ฟินแบบนี้ก็นานแล้วด้วย คงเพราะแนวเรื่อง อารมในเรื่อง
แถมยาวถึง57หน้า เรื่องนี้แปลเพื่อตัวเองล้วนๆเลย ฝันอยากให้น้องเป็นแบบนี้บ้างจัง 55

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันช่วงหลังด้วยนะ เพราะเรื่องนี้มันมีเหตุผลของมัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

siwapeeza

โอ้วโหววว พี่นี่โครตใจแข็งเลย เป็นคนอื่นจัดตั้งแต่แรกแล้วนี่

ว้าวสุดท้ายจบดีเลยยย

iammek

อาจจะไม่ใช่น้องแท้ๆ ถ้าเป็นแบบนั้นจะรออะไรล่ะคราบบ

จบแบบ Happy end ดีงามเกินชีวิตจริง feel good แต่แอบปวดตับ

ห๊ะ!? เอาจริงดิ มีแอบปวดด้วยเหรอ เรื่องไรเล่าเมาเด้ๆๆๆ พ่อแม่หรือไร (By Kater)

สลัดผักใส่ไข่

ดูแล้วหวานใสมาก หวังว่าจะไม่มีหักมุมนะ

สุดท้ายจบแบบน่ารัก โล่งใจขึ้นมาหน่อย

ทำไมโดจินที่ผมแปลมีแต่คนระแวงว่าจะหักมุมปวดตับด้วย 55 (By Kater)

best0011

เห็นน้องสาวหุ่นแบบนี้เป็นผมก็อดใจไม่ไหว ::Hungry:: ::Hungry::

Edit. ไปๆมาๆทำไมผมอ่านแล้วซึ้งสะงั้น

ก็เนื้อเรื่องมันมาให้ซํ้งนี่นา (By Kater)  ::Shy::

Peter Taowating

น้องสาวคงโตมาโดยมีพี่ชายเป็น idol เลยหลงรัก  สงสัยพี่ชายจะตอบสนองน้ำใจแน่ น้องสาวหุ่น X มากเรย ::Bloody::

จบแบบ Happy แต่ไม่ณุ้ความสำคัญต่อไปจะเปนยังไง  คงต้องกลายเปนสามีภรรยากันแบบเงียบๆ ::Doubt::

notpongkaneiei

tonart

polka2012

แนวพี่ชายที่คอยดูแลปกป้องน้องสาวมาเป็นอย่างดี จนทำให้น้องสาวเกิดความประทับใจจนกลายมาเป็นความรักได้ขนาดนี้เลยอยากรู้จริงๆว่าจะลงเอยยังไงหว่า.... ::Thinking::

เรื่องทั้งเรื่องนี้น้องสาวชวนเริ่มก่อนตลอดเลย ทั้งรูปร่างน่าตาก็น่ารักขนาดนั้นมีหรื่อพี่ชายจะอดใจไหว แต่สุดท้ายก็จบแบบซึ้งๆซะงั้น55555555 ขอบคุณมากๆครับอ่านแล้วเพลินดี ::WooWoo::

Aoshisun

จะมาแนวว่ารู้ทีหลังว่าไม่ใช่น้องสาวแท้ๆป่าวหนอ อิอิ

--------------------------------------------------

Edited

จบแบบอธิบายความรู้สึกดีครับ ซึ้งไปเลย แต่ก็ยังค้างนิดๆเหมือนจะไม่มีต่อ แต่ก็อาจจะมีต่อ
จะบอกว่าบทเสียวก็ทำดี บทซึ้งก็กินใจ เดี๋ยวนี้การ์ตูนแนวนี้พัฒนาเยอะเลยครับ
ขอบคุณครับ

นานๆแปลแนวนี้บ้างก็ดีเนอะ แบบว่าเรื่องนี้เห็นภาพแล้วปิ๊งเลย แต่57หน้า
พอลองๆไล่ดูแล้ว เออ เนื้อเรื่องสุดยอด ถ้าไม่ใช่พี่น้องนี่ไม่แปลจริงๆนะ ยาวเกิ๊นน (By Kater)

Priceless

คือผมก็เข้าใจนะ พี่เองก็คงลำบากใจแหละ แต่เรื่องแบบนี้ถ้ารู้กันสองก็คง ไม่เป็นไรมั้ง

Ban-na

นายไข่ย้อย

น้องเป็นเด็กดีจิงๆเลย อิจฉานายจิงๆเลยงานนี้ ::DookDig::

เป็นเรื่องราวที่เนื้อหาดีมากๆ อยากให้มีตอนต่อเลยเหละ
อิอิอิ

leed555

เจอน้องสาวแบบนี้ขันติไม่ไหวหรอก555
สุดท้ายก็ลงเอยด้วยดี​ ฟินดี

buark

มันก็ธรรมดา โตมาแบบใกล้ชิดกัน แถมคอยดูแล จัดเต็มกันไปเลยครับ ถ้าชีวิตจริง ไม่อยากให้ใครรู้ ก็ย้ายไปอยู่ที่อื่นเปิดตัวเป็นแฟนกันก็น่าจะดีกว่าอยู่บ้านเดิม