ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT (Jyura)] RAIN วันที่ฝนโปรย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 17, 2020, 06:47:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

พี่น้องท้องชนกันแบบนี้ก็ดีอย่าง หวังว่าจะแฮปปี้ๆๆๆเอ็นดิ้ง

edit เดี๋ยวก็ย้ายออกไปแล้วไม่นาน จะได้ไม่ต้องเกรงใจ ตายาย

BlackSkuLL

jarabaman

น้องสาว + น่ารัก + แว่น +โนตม นี่มันอุดมคติชัดๆเลยนะครับ 555

จบสวยมากๆเลยครับ อยากให้มีแนวๆนี้เยอะเลยครับพี่ ขอบคุณครับ : )

กาก่าก้า ก๊าก๋า

พี่น้องกันจริงๆอะป่าวหว่า แต่ถึงจะจริงหรือไม่จริง ก็คงได้กันอยู่ดี

เป็นเรื่องงที่อ่านแล้วฟินดีแหะ

Tdestiny

น้องสาวโหดจัด

พี่ชายนี้หน้าตึงเลยเจออย่างงี้555

อือหือ ชอบใบหน้าพี่เพราะแบบนี้นิเอง

ซึ้งจัดเลยยย

blackcool4

ชอบมากครับเรื่องนี้ ผมดูใน nh บ่อยมากๆครับเรื่องนี้ ชอบๆ

zenhyun

น้องน่าจะแพ้ความดูแลเอาใจใส่ของพี่ชาย คิดว่าตอนจบน่าจะลงเอยกันด้วยดีทั้งคู่ และก็หวังว่าจะจบแบบแฮปปี้ด้วยนะครับ

Edit : จบแบบสวยงามแบบนี้ รู้สึกดีหลังจากที่ได้อ่านเลย

vigo

น้องคงเหงาเพราะมีกันแค่สองคนแถมพี่ชายดูแลมาตั้งแต่เด็กคงแอบชอบเป็นเรื่องธรรมดาว่าแต่พี่คงไม่ทำให้น้องผิดหวังนะ

และแล้วพี่ชายก็ก้าวผ่านเส้นบางๆไปได้ได้ทำให้น้องสาวสุขสมหวัง ที่มีกันแค่สองคนและมีตายายดูแล แต่ต้องรอเฉพาะวันที่ฝนตกนี่สิแสนลำบากยิ่งนัก

sunlightz

น้องไม่แท้หรือเปล่าหว่า หรือว่าแท่้ๆแต่สนิทกันเกินไป

็็HAPPY ENDING เฉยยยย

9toulek

ความใกล้ชิด สนิทสนม ทำให้ควาารู้สึกผิด ชอบชั่วดี กำแพงบางเรื่องหายไป แต่พออ่านต่อแล้ว จะใช่พี่ชาย น้องสาวแท้ๆ หรือป่าวไม่รู้ต้องตามอ่านละ

B6105280

ดุแล้วอาจจะไม่ใช่พี่น้องแท้ๆรีเปล่า
edit จบแบบดีซะงั้น 55

ohm107

น้องสาวสวย มีใจให้แบบนี้ พี่น่าจะอดใจไม่ไหวแน่ๆ

oar123

น้องสาวน่ารักๆแบบนี้ อยากมีบ้างจังเลย

Lonestar