ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT (Jyura)] RAIN วันที่ฝนโปรย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 17, 2020, 06:47:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

อาจจะไม่ใช่น้องแท้ๆ ซึ้งเปนงี่นจริงก้อดีนะซิ จะได้จบสวยๆหน่อย

CoolNook Thangsakul

ฤดูฝนทั้งปีก้อไม่ไหวมั้ง ผ้ามันไม่แห้งซักที 555

nonofspirit2

ชัวร์เลย น้องไม่แท้ ดูจากคำพูดช่องสุดท้าย จัดสิครับ รอไร

delta941

ขอรับไปอ่านยาวๆก่อนนะครับ

ขอบคุณมากครับ

พี่ชายนี่นะ จะคนดีอะไรขนาดน้านนน น้องมันก็ให้หมดใจแล้ว

joulez

พี่ชายใจแข็งมาก ด้วยเหตุผลอ่ะนะ เจอยั่วขนาดนี้ผมว่าหลุดอ่ะ

ยอมใจน้องสาวเลย ให้ทุกอย่าง รักที่ต้องซ่อนไว้

เดินผ่านมาเฉยๆ

น้องโครตดีเลยอะ แต่มันก็ยังไงๆอยู่นะ พี่น้องจะรักกันมันก็ยังแปลกๆอะ

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วรู้สึกดีมาก โครตฮิวตับ จริงๆก็สงสารทั้งพี่ทั้งน้องที่ต้องเสียพ่อแม่ไปตั้งแต่เด็ก โตมาน้องสาวก็ต้องการความอบอุ่นจากพี่ชาย

Mson22

ตอนวัยเด็กตัวติดกัน เล่นด้วยกัน โตมาเลยมีความรักมากอยากอยู่ด้วย เลยทำให้มีอารมณ์ตอบสนองพี่ชายแน่เลยครับ...อีกอย่างบรรยากาศฝนตกทำให้คนเราเงี่ยน....

MADAOO

ชื่อเรื่องดูเหงาๆ เข้ากับบรรยากาศหน้าฝนดีครับ ตอนเม้นนี่ก็ฝนตกพอดี (ฮา)
ขอเม้นไว้ก่อน เดี๋ยวกลับมาอ่านแล้วจะมาเพิ่มเติมความรู้สึกหลังจากอ่านครับ

คนเขียน เขียนออกมาสื่ออารมณ์ในเรื่องออกมาได้ดีจริงๆครับ ไม่ได้เจอเรื่องที่เขียนสื่ออารมณ์ดีๆ
แบบนี้มาพอสมควรเลย อีกอย่างชอบฉากของเรื่องที่เหมือนจะอยู่ในชนบทด้วย(?) มันได้อารมณ์เหมือนฉากใน
นิยายญี่ปุ่นที่เคย่อานเลย

กินโทกิ

เนื้อเรื่องน่าจะซึ้งๆฟินๆแน่นเลย

ตอนจบมันก็จะฟินโครตๆเป็นฮีลได้ดี การเล่าก็ดี

conx96857

น้อง พี่ ที่รัก แต่เป็นน้องรักพี่ ใกล้ชิดกันไปก็งี้ละ

conx96857

สุดท้ายสงสัยอยู่กัน2คนพี่น้องมีความสุขดี

pooman

น้องสาวสายโหด รุกหนักมา แบบนี้พี่ที่ไหนจะไปรอด

พออ่านจนจบแล้วรู้สึกมีความสุขกับเขาทั้งสองคุนจัง

kazu36

พี่คนอื่นงี้จับกดไปนานละ
พี่จะปกป้องน้องงเอ๋ง
ยิ่งช่วงฝนตกงี้  ::Sweat::

pandanous

พี่ชายน้องสาวชอบกันแบบนี้ ต้องมีเสียบสักตั้งล่ะ
Edit โอ้โหในใจก็ลุ้นว่าจะมีหักมุม แบบชอบมองหน้าเพราะหน้าเหมือนพ่อไรงี้ แต่มันดันจบดีนะ 55

xonly-1221

พี่ชายโคตรใจแข็งเลย ไม่สงสารน้องสาวบ้างเลยไหนว่ารัก

จบแบบนี้ชอบนะ น้องสาวโคตรน่ารักเลย ลงตัวดี