ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT (Jyura)] RAIN วันที่ฝนโปรย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 17, 2020, 06:47:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

เจอแบบนี้ชันติก็กลายเป็นขันแตกครับ

โอ้ว จบฟินมากครับ

goorboyI

ไม่รู้ว่าน้องสาวแยกแยะออกรึเปล่าว่ารักกับเงี่ยนเนี่ย เห็นมาแต่ละครั้งนี้อ่อยพี่ชายตลอดแถมรุกก่อนอีกต่างหาก

ก็คือรักแบบพี่น้องนี่หน่า แต่ถ้าน้องสาวยั่วขนาดนี้ผมก็ไม่ทนครับ

mrtaez

รอลุ้นว่าจะปวดตับรึเปล่านะ แต่อยากให้มีซัมติงสักหน่อย 

toyoumove

::Cold::เห็นน้องสาวหุ่นแบบนี้เป็นผมก็อดใจไม่ไหว ::Horror::

poum1931

ถ้าคิดตามความเป็นคุณจะทำหรอ..ผมคนนึงเเหละ ทำ!!!

kpnttn

น้องเปิดทางซะขนาดนี้ พี่เองก็มีใจซะขนาดนั้น จัดเหอะ ส่วนถ้าจะกังวลเรื่องทางสังคม ก็เปลี่ยนชื่อสกุลแล้วย้ายที่อยู่ไปเลย

จะสู้ไปด้วยกันในที่เดิมเหรอเนี่ย เอาใจช่วยละกันนะ

tp3660

ขอบคุณท่าน (S)Kater ที่แปลให้ชาวเราได้อ่านเรื่องแนวพี่น้อง เดาตอนจบไม่ออกจริงๆ เลยขออ่านก่อนแล้วกันนะท่าน

อ่านจบแบบซึ้งๆ อ่ะครับ ชอบมากเลยท่าน

tongkhew

Kit.m555

น้องสาวนมใหญ่แถมมาบอกรักแบบนี้ ไม่รอดแน่ ::Shower::
EDIT : จบแบบนุ่มฟูมาก อดทดรอวันฝนเพื่อที่จะได้ร้องเต็มที่
เสียดายไม่ได้ ยสตน น้องสาวอุตสาห์ซื้อถุงยางให้ ::Grimace::

oyoyo

น้องสาวรุกแบบนิ่งๆเลยแฮะ เรื่องแบบนี้พูดยากแฮะ
ถ้าเป็นผมก็คงทำใจลำบากที่จะไม่ฝืนตัวเอง ปล่อยอารมณ์ไปตามที่ต้องการ
น้องสาวถอดแว่นแล้วโคตรน่ารักเลย
---------
ถ้าลบบริบทของความเป็นพี่น้องสายเลือดเดียวกันออกไป
ทุกอย่างสมบูรณ์ลงตัว ในความรัก ความผูกพันธ์ และสิ่งที่เฝ้ารอ

ขาวดำ

เรื่องนี้เนื้อเรื่องละมุน ภาพก็สวย มิน่าผู้แปลถึงบอกฟิน

มันก็ไม่แน่

Summermay

น้องปลื้มพี่จนกลายเป็นรัก หุ่นสะบึมแบบนี้ พี่จะอดใจได้หรอ

เหมือนจะซึ้งเบาๆ แต่เอาเข้าจริง น้องสาวนี่สายหื่นเลย ชอบ 55

Pape Love You

ผมละอยากให้อาจารยืท่านนี้เขียนเเนวนี้ออกมาเยอะๆเลย ลายเส้นดครตสวย

scozember

ขอบคุณที่แปลมาให้

สั้น ๆ ว่า เย็ดไม่ยั้งครับ 55555555

Blue_Valentine13

ดูจะเป็นเนื้อเรื่อง incest ธรรมดา สะดุดตรง "เพราะเรื่องนี้มันมีเหตุผลของมัน"

ดู Real ดี แต่ไม่น่าจะเป็นรักแบบนี้ได้