ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sharumon] Love Heaven Future ถ่านไฟเก่า[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 29, 2020, 06:42:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

ก็คงรีเทินน์กลับมาหากัน ซัดกันก่อนถ้าไม่เป็นเหมือนเมื่อก่อนก็คงไปต่อกันได้ยาวๆเพราะต่างคนต่างก็ยังไม่มีพันธะ ... จะแต่งกันหรือเปล่าคงไม่จบในตอนนี้หรอก

ฝ่ายชายยังซิง แต่ฝ่ายหญิงคงมีประสบการณ์เยอะ เป็นผู้นำตลอดเลย ... รักครั้งแรกคงไปต่อได้สวย

kazu36

เดาว่าวัวเคยขาม้าเคยขี่ก็ต้องจัดกันนานถึงเช้าเป็นธรรมดา
อ่อ บอกว่าเมื่อก่อนังไม่เคย เป็นแค่ความหลังฝังใจ

wittaya09

ถ่านไฟเก่าคงจะปะทุขึ้นอีกรอบแล้วละครับ

กลับมาเป็นแฟนกันอีกครั้งแล้ว มีความสุขทั้งคู่ จบได้สวยจริงๆครับ

Oceankings1234

มั่นใจมากว่าถ่านไฟเก่ากับมาคุแน่นอน

จบได้แบบสวยงามมากครับ ยินดีด้วยกับพระเอก

Hunfrid

แหม่... ยั่วขนาดนี้ ถ่ายไฟเก่าคุกรุ่นแน่นอน
ดีไม่ดีอาจจะติดใจแล้วกลับมาลองคบกันอีกก็ได้  ::Yes!::

กลับมาลองคบกันอีกครั้งจริงๆด้วยแหะ
ตอนเด็กๆ-วัยรุ่น การคบกันระยะไกลมันจะเป็นอะไรที่ยากมาก แต่พอโตขึ้นมันเป็นอะไรที่ปกติมากอะ

goorboyI

เอากันไงนางเอกอ่อยขนาดนี้ แล้วก็คบกัน ว่าแต่นางเอกไปทำไรมา นมใหญ่ขึ้นนะเนี่ย 55555

คืออยากได้ของพระเองซินะ เพราะมันใหญ่ 55555

Pandorum

เหมือนจะพอเดาเรื่องได้เลย

ปล โดนสปอยด้วยเม้นไปแล้ว 555

l2aito

มันดู... ราบรื่นเกินไปยังไงไม่รู้
มันต้องมีอะไรซักอย่างอยู่เบื้องหลังแหงๆ มันคงไม่ง่ายแบบนั้นหรอกมั้ง

----------------------------------------------------------------

อ่าว เป็นเพราะไม่อยากคบทางไกลเหรอครับเนี่ย
แต่กลับมาเริ่มต้นกันใหม่ก็ดีนะ น่ารักดีคู่นี้

alaaum

ได้กลับไประลึกความหลังแน่นอน แต่สงสัยว่าทําไมความหลังนางเอกยังค้างอยู่บนเตียงนะ

Edit ตอนเด็กๆไม่สู้นี่เอง แบบนี้ไม่ค่อยสมจริงนะ หนุ่มๆได้เปรียบกว่าเยอะ

lock18z

ยั่วเย็ดสะขนาดนี้ ถ้าเย็ดดีๆอาจมีรีเทริน จะได้มาพักด้วยกันทำงานก็ใกล้ๆกันอีก

หำใหญ่เย็ดหนักยังไงสุดท้ายก็ได้กลับมาคบกัน

Peter Taowating

สาวมาถึงห้อง ขอนอนค้างแถมถอดเสื้อโชว์ขนาดนี้ ไอ้หนุ่มพลาดไม่ได้ซั๋มก็โง่มาก งานนี้กลับมาคบกันแน่เรย ::HeyHey::

ว๊าวว  งานนี้ไอ้หนุ่มไม่ไก่อ่อนเหมือนเดิมแล้ว  สาวเจ้าโดนหลายยก ชักติดใจ กลับมาคบกันใหม่ ::Glad::

yakusa98

หลังจากมีอะไรกันเสร็จ ก็คงจะกลับมาคบกัน อย่างว่า  ถ่านไฟเก่าคุเมื่อไหร่ก็ได้

เอ้าาาา ดันกลับมาคบกันจริง ๆซะด้วยซิ

Nabisca Sathu

ตอนคบครั้งแรก จบไม่สวย พระเอกอาจจะไปฝึกวรยุทธมา  มีโอกาสคงต้องแก้มือสักหน่อย น่าจะจบแฮปปี้เอนดิ้งนะผมว่า

อุ่ยเดาผิดไปนิด พระเอกยังซิง 555+

Tdestiny

มายั่วแบบนี้ ถ้าไม่ได้กันก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว555

ถ่านไฟเก่ามันร้อนจริงๆครับ เห็นคู่นี้แล้วหมั่นไส้มากๆ

iammek

ถ่านไฟเก่ามันร้อน รอวันรื้อฟื้นน...........
ไหม้แน่คืนนี้

เสร็จเร็วแต่สู้ไม่ถอยนะเว้ยยย