ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sharumon] Love Heaven Future ถ่านไฟเก่า[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 29, 2020, 06:42:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

microwave

นางให้ท่าขนาดนัั้นจะรอดเหรอ น่าจะกลับมาคบกันมั้งนะ

buark

กดก่อนครับ ไม่ต้องคิดมาก ตอนจบพระเอกคงโดนทิ้งตามเคย ผู้หญิงทรงนี้ฟันแล้วทิ้งแน่นอนครับ

buark

เรื่องจริงคงไม่แบบนี้หรอกครับ ยังไงก็โดนทิ้ง ตังค์ก็ไม่มีแถมเอาไม่มันอีก

xtazy

เธอเล่นหูเล่นตามากเลย ทำเกมรุกแบบมีชั้นเชิง

ตอนเรกคิดว่าจะลองดูว่าผู้ชายยังมีใจหรือเปล่า ท้ายสุดกลับติดใจผูกกันยาวๆ โดนเติมน้ำมันไปหลายที เชื้อเลยยังไม่มอด

howto

อย่างนี้ถ่านไฟเก่าคุชัวร์ๆ

ดูละท่าจะคุทั้งคืน 55

yoyogoza

จากชื่อตอน น่าจะกลับมาคบกันในที่สุด

Edit เป็นไปตามคาดเลยแหะ

virgoranger

จบแบบอยู่ด้วยกีนแฮปปี้ พระเอกแข็งสู้ได้แล้วไม่เหมือนเมื่อก่อนฮ่าา

จบสวยงาม แฮปปี้

vigo

ต้องมีรีเทินมาคบกันแน่ๆเพราะยังไม่มีแฟนทั้งคู่

จบแบบแฮบปี้มีขอคบกันเป็นแฟนด้วย

Just_Oneman

จะเป็นแค่ความทรงจำคืนเดียวไหมนะ ขอรับไปชมครับ

#Edit เรื่องนี้คล้ายประสบกาณ์ส่วนตัวเลย ต่างกันที่ตอนจบไม่ได้กลับไปคบกัน แต่ได้เป็น FWB แทน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สาวมาอ่อยถึงที่อย่างงี้รีเทิร์นกันชัว

ุถ้าพวกเองคุยกันดีๆคงไม่ต้องรอถึง10ปีหรอก

oyoyo

ฝ่ายหญิงหน้าตาน่ารักแบบนี้ ผ่านมาตั้ง10ปี คงผ่านอะไรมาบ้างแล้วล่ะ
ส่วนฝ่ายชาย ความหลังในใจมันคงทิ่มแทงหัวใจมาตลอด
บังเอิญมาเจอกันแบบนี้ คงได้จบเรื่องราวที่มันเคยค้างคาซะที
ป.ล. พระเอกเหมือนผมเลย ชอบสะสมฟิกเกอร์เหมือนกัน
----------------
ยังกะนางเอกเพิ่งเลิกกับแฟนเก่าแล้วมาเจอพระเอกพอดี มันเลยเข้าทางเธอ

Liftzthekop

เจอถอดเสื้ออย่างงี้ต้องจัดให้หนักเลยนะ
ยังไงก็ได้กลับมาคบกันใหม่แน่ๆเลย​ 555

แฮปปี้จังเลย​ จบแบบนี้ได้สานต่อกันอีกยาวๆเลย

xnaja

เรื่องมาขนาดนี้มีโอกาสรีเทินสูง
น่าจะจบสวย

พระเอกน่าจะเก็บเวลมากขึ้น
จนตบบอสไหวแล้วมั้ง
ไม่ก็มีท่าไม้ตายใหม่ๆให้ใช้บ้าง

พระเอกยังซิง -0-
ยังดีที่อึดทนขึ้นเยอะ 55
จบสวยดีตามท้องเรื่อง
เนื้อเรื่องดูละสมจริงมาก
อาจจะเป็นความหลังของหลายๆคนเลย

exelier

ผมว่า น่าจะจบแบบเดิม คือแยกย้ายกันไป
ไม่ได้มีอะไรยาวนานมาก
แค่ผ่านมาอึ้บกันและก็ผ่านไปมากกว่าครับ

ตอนแรกนี่คือพระเอกเสร็จไวสินะ
---------------------------

เอ้า กลายเป็นว่าไม่ได้เสียบตอนแรก แถมยังซิงจนถึงตอนนี้
ผมนี่เดาอะไรไม่เคยถูกจริงๆผับผ่าสิ

แต่ดูแฮปปิ้เอนดิ้งนะครับ
ขอบคุณมากครับ

happyman2554

คบกันในอดีต เหงาๆก็ spark สิ

เริ่มต้นดี ยังรักกัน คิดถึงกัน ลองหน่อยดีกว่า