ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sharumon] Love Heaven Future ถ่านไฟเก่า[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 29, 2020, 06:42:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

แต่งงานกันๆ ผมไม่คิดว่าจะดำเนินเรื่องไปไกลขนาดนั้น แต่ผมอยากเชียร์แหะ รีเทิร์นหลังจากแยกจากกันไป แถม time skip 10 ปี กลับมารักกันเนี่ย วานิลลาสุดๆ
น่าร้ากกกกก รีเทิร์นแหละๆ แต่สงสัยแหะ นางซิงไหม 10ปีที่ผ่านมาบออกคิดถึงพระเอกตลอด นางซิงไหม 5555

Ppcub Jjip

รักฝังใจมักไม่สมหวัง ผมพูดแค่นี่

คืนดีกันเฉยแต่อย่างว่าสุดแต่ใจจะไขว่คว้า

andycarton

ถ้าให้เดา ต่างคนก้อต่างโสดมาเจอกันอีก อตีตของเคยๆกันอยู่น่าจะจุดติดได้ง่ายๆนะผมว่า ::DookDig::Edit:อ้าวตอนแรกพระเอกไม่สู้เหรอเนี่ย?นึกว่าเคยๆกันแล้วแต่ไม่เป็นไรครั้งนี้ถืวว่าแก้มือได้ดี ::DookDig::

aVesta

ถ่านไฟเก่ายังร้อนจริงๆ มีถอดชุดอ๋อยด้วย จัดเลยพระเอก  ::HeyHey::

ไม่เคยทำกันหรอเนี้ย แต่คบๆกันไปซะเถอะคู่นี้ อิจจจ

drof666

เรื่องทำนองวัวเคยค้าม้าเคยขี่มันก็ต้องจบแบบ มารำลึกความหลังกันแบบลึกมิดด้ามกันทั้งคืนให้หายคิดถึง
Edit.กลับมาเริ่มต้นกันใหม่เหรอตอนแรกคิดว่าจะวันไนท์สแตนด์เสียอีก

orapin

กล่อมง่ายมากเลยแบบนี้

เม้นท์ไมได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

raklovelove

ถ่านไฟเก่า ยังร้อน คุเมื่อไหร่ก็ได้ ต้อดับไฟราคะ

nekki

มาห้องผู้ชาย ถอดเสื้อเหลือแต่ชุดชั้นในนอน โชว์อีก ถ้าผู้ชายไม่จับกดก็ไม่รู้จะพูดว่าไงแล้ว ได้กลับมาเป็นแฟนกันแน่นอน

แหม่คบแน่นอนครับไม่น่าจถาม ว่าแต่อ่านแล้วไม่รู้เลยว่านางเอกซิงรึเปล่านี่

siwapeeza

ถ่ายไฟเก่ามันร้อนนนนน มาขนาดนี้แล้วไม่เหลือรีเทินชัวๆ

บางเอกนี่ดูร้ายจริงๆ

freelance

จากกัน10ปี อะไรๆก็เปลี่ยนแต่ใจเธอไม่เปลี่ยนก็ดีแล้ว
เจอกันอีกทีอะไรๆก็ง่ายขึ้นเยาะเลย

yopern

สะพานเหล็กอย่างดีเลย อย่าพลาดเป็นครั้งที่สองในชีวิตเสียล่ะ

edit  น้ำแตกแล้วมีต่อดีครับจบแบบสวยงาม

mspeed

ถ่านไฟเก่าแบบนี้ คงจะลุกโชนได้ไม่ยากเย็นนะ
กลับมาเป็นแฟนกันแน่เลย
ดูท่าน่าจะเข้ากันได้ดีนะครับ
ต่างคนต่างโสดก็จัดไปเลยไหม

Rahin sterring

ดีงาม

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพ
แบนถาวร

vincentzx202

ได้กันกลับไปเป็นแฟนแฮปปี้เอนดิ้ง แต่เลิกกันเพราะอะไรนะ ควยไม่แข็.?

ขาวดำ

ถ่านไฟเก่ายังร้อนรอวัน รื้อฟื้นนนน

ว่าแต่มาถึงน้องถอดเลยเหรอออ

เหมือนนางรอ พระเอกมาตลอด แต่ก็เหมือนผ่านอะไรมาเยอะแล้ว เอ๊ะ มันยังไงกันน้อออ
มันก็ไม่แน่