ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sharumon] Love Heaven Future ถ่านไฟเก่า[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 29, 2020, 06:42:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

น่าจะกลับมาคบกันรึป่าว เหมือนเหตุการณ์มันพาไปให้ความรู้สึกว่า ผญ. เองก็อาจจะยังคิดถึงวันเก่าๆเลยทำพลาดตกรถไฟขอค้างบ้านพระเอก

กลับมาสานสัมพันธ์ที่ขาดหายไปตอนก่อนเลิกนิเอง จบแบบนี้พระเอกถือว่าโชคดีสุดๆ

folk234

ได้กันแน่นอน แต่จะแฮปปี้เอนดิ้งมั้ย ต้องรอดู

Edit: อ่าา จบแบบนี้ ไม่ปวดตับบ 55

nuyzall2

555ขึ้นชื่อว่าถ่านไฟเก่า เติมเชื้อแล้วมันก้คลุก

gtonizuka

มาจุดไฟกันอีกรอบแน่ แต่ไม่รู้มีประเด็นที่ทำให้เลิกกันมาอีกรึป่าว ระยะก็มีส่วนสำคัญ จบแบบ GE แหะ

ampolza02

เสร็จแน่นอน นางเอกอ่อยขนาดนี้ ถ่านไฟเก่า มันร้อนน รอวันลื้อฝืนน  ::Grimace::

ตอนจบคืนดีกันเฉย นึกว่าแอบกลับมากินกันเล่นๆ

hamsterza

come back แน่ๆ

คืนดีกันด้วยแหละ  ::Fighto::

Thempz

น่าจะแค่ One night stand
สุดท้าย รีเทิร์นสินะ

vavaman0326

ถ่านไฟเก่า มันร้อน แบบนี้มีหวังไม่ได้นอนแน่นอนครับ

numkrieng

::Bloody:: ไฟลุกแน่ๆครับท่าน...55555

ต่อกันไปได้ยาวแน่รอบนี้..

thai4id

งานนี้มี ปะ ฉะ ดะ แน่นอลลลลล

กะเอาระยะยาวเลยรึนี่
อะไรๆ ก็กู

kapomman

เอิ่ม แบบนี้มันอ่อยเต็มที่เลยไม่ใช่เรอะ

รักฝังใจไม่ลืม  กะสานต่อกันแน่นอนซินะ

tong-31

เหมือนผมเลย ไม่เจอกันมา 10 ปีพอมาเจอกันแล้วก็จัดหนักจัดเต็ม

jumbo allower

tadds

อ่อยถึงขนาดถอดให้ดูแบบนี้ต้องได้กันแล้ว คงจบแบบกลับมาคบกันสินะครับ
edit เดาถูกด้วยสุดท้ายก็กลับมาคบกัน

trirong2534