ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Gdrive] ขอหนังที่เยมันๆหน่อย

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 19, 2020, 07:55:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lak007

บรรยายซ่ะเห็นภาพเลย ขอชมดูก่อนน่ะ ขอบคุณคับ

long1962

::Dribbling::ทุกนางเลือกไม่ถูกดีเลิศทั้งหมดเบยขอบคุณที่แบ่งปันความสุขครับ ::HeyHey::

iooi

พูดอีกก็ถูกอีก พูดถูกใจ ขอบคุณครับ

olemantu

จริง ๆถ้าเป็นแนว AV Debutก็ได้แค่ดูว่าคนไหนสวยน่ารักเท่านั้น แต่มีบทบาที่เหมือน ๆกันเกือบทั้งหมด
ก็หันไปดูแนวอื่น ๆมากขึ้น แต่เวลาที่เก็บโดยที่ไม่มีใครตัดมามัดรวมให้มันเปลืองพื้นที่มาก ๆ คราวนี้มีชุดนี้มัดรวมมา ขอบคุณมาก ๆครับ

superdo

ดูแบบนี้แล้วอยากทำกับแฟนแบบมันๆได้แบบนี้บ้าง แต่สังขารไม่ไหวแหล่ว 5555

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

unknowz2012

ชอบดูเป็นแบบเนื้อเรื่องอยู่แล้ว น่าสนใจครับ

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

ptt2085

เป็นเหมือนกันเลยครับ ดูไปดูมา ชักเฉย ๆ มาแนวเดิม ๆ
แต่ถ้ามา แบบซาดิสส์เกินไป มันก็ไม่ได้ฟิลลิ่ง ดูแล้วสสารนางเอก ....หมด รมณื

san2503

เหมือนกันครับ แต่ก่อนขอบแนวใสใสน่ารักๆ ยิ่งถ้าDebutเนี่ยชอบ แต่ตอนหลังไม่ดูเลยถ้าไม่สวยหุ่นดีจริงๆ กับแนวชอบแบบจัดหนักจัดเต็ม

blackbutterfly

ผมว่าคนที่ชอบแนวมัดหรือรุมเนี่ยไม่น่าใช่คนชอบความรุนแรงนะแต่ในใจคงชอบความเร่าร้อนมากกว่าหรือไม่ก็เบื่อแบบเก่าน่ะ

stupid_dull

ของผมติดใจแนวแอบโดนข่มขืน แนวเป็นชู้ ได้อารมณ์มากครับ
สงสัยผมจะชอบแนวครอบครัวไปอีก หลัง ๆ เหมือนตัวเองโรคจิตไปแล้วครับ  ::Crying::

GuUltiCreep

ปกติเป็นคนชอบตามดาราเป็นคนๆไปครับ ไม่ได้ตามแนวไหนเป็นพิเศษ

แต่เคยมีดาราที่ชอบมากคนนึง แม่นางเล่นแต่แนวชู้ซ้ำเป็น 10 เรื่องต่อกันจนเอียนเลย  ::Crying::
ซึ่งมันก็มีอยู่แพทเทิร์นเดียว เปิดมาผัวออกไปทำงานข้างนอก โดนไอ้หื่นที่เปลี่ยนอาชีพไปเฉยๆบุกเข้ามาปล้ำ สุดท้ายติดใจ  ::Orz::

แต่มีน้องนางอยู่อีกคนนึงที่ชอบ นางหื่นมาก แล้วเสร็จง่ายเสร็จแรงด้วย ซึ่งผมชอบมากกว่าแบบแนวรุมหรือจัดหนัก เพราะน้องร่อนเองหนักกว่า  ::HoHo:: แต่พอแสดงเป็นเป็นเนื้อเรื่องแล้วดันห่วย สงสัยนางไม่อิน  ::HoHo::

kob_wj

ผมเชื่อ คับ ถ้าท่านบอกดี ผมก็จะโหลดคับ ขอบคุณมากคับ

Hitsugaya

อาจเป็นเพราะหนังของญป. ที่ผลิตออกมานั้น มันมีมากมายซะเหลือเกิน เลือกกันไม่ถูกเลยทีเดียว แต่โดยส่วนตัว ชอบแนวผญ.ตัวเล็กๆ พวกรหัส MUM- ส่วนใหญ่น้องๆ ส่วนสูงไม่ถึง 160cm ไฟหน้าก็แล้วแต่ขนาดใหญ่บ้าง เล็กบ้าง แต่ชอบมากครับ  ::Confident::

hnongchem

ผมคิดว่าผมเป็นคนเดียวนะที่รู้สึกเบื่อหนังแนวซ้ำๆ เดิมๆ ที่มาถึงก็อะไรกันเลย
ต่อให้นางเอกสวยแค่ไหนก็รู้สึกว่าขอผ่าน แต่กลับชอบแนวแปลกๆ มันๆ ถึงใจๆหน่อย
ดูแล้วรู้สึกสะใจดีไปอีกแบบ โดยเฉพาะแนวรุมนี่ชอบมาก

thapon 555555

เหมือนพูดแทนใจผมหมดแล้ว คือหลังๆชอบจินตนาการไปอีกว่านักแสดงว่า"ร่านใช่ไหม  สะใจเธอหรือยัง " อารมณ์แบบ มึงต้องตายคาควยกู 55555 แต่ก็รู้สึกขอบคุณนักแสดงเช่นกัน