ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakataza

ส่วนตัวผมยังไม่ค่อยได้ดูหนังของค่ายนี้ซักเท่าไหร่แต่โดยรวมแล้วนางเอกของค่ายนี้น่ารักมาก ขอเก็บไว้สะสมไว้ในคอลเลคชั่นด้วยคนนะครับ

skethit11

FC2 ชอบหนังของค่ายนี้ที่เรียลมากๆและอันเซ็นเซอร์ ชอบ ichi noi เป็นการส่วนตัวที่หุ่นแต่ในกระทู้หนังที่เป็น ดารายูนิฟอร์มท็อปๆทุกคน

อยากหากินเด็กแบบนี้สักครั้งจริงๆ ตัวท็อปมากๆน่ากินสุดๆ ขอบคุณเจ้าของกระทู้จริงๆที่หามาให้ได้ดู เพราะ หนังค่ายนี้ หาโหลดได้ยากมากๆครับ

ส่วนตัวชอบแนว แอบสามีที่สุด ถ้าเจอที่ไหนแนะนำกันมั่งนะครับ

Ban-na

โอ้ย โดนอีกแล้ว สมแล้วที่ได้ชื่อว่าคัดมาแล้ว เพราะทุกเรื่องสวยหมดจดงดงามทุกเรื่อง เด็ดตั้งแต่เรื่องแรกจนถึงเรื่องสุดท้าย บอกได้คำเดียว แจ่ม แจ่ม

bounma

ดูแค่ปกก็ขึ้นแล้ว แต่ละนางน่าจะไวทีนทั้งนั้นมี เหมือนนางฟ้าเลย ชาติอยากเจอสักครั้งจรืงๆ คงตายตาหลับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

area88

จริงครับ ดูเอาสนุกพอ คนที่จะอยู่กับเราไปจนแก่หายากจริง หาได้แล้วไม่รักษาไว้จะเสียดายไปตลอด สำหรับชุดนี้ชอบน้องมายุอะ หน้าดูแบ้วๆ ใสๆ แต่มันจะมีอีกคนที่ถ่ายแบบมีผ้าผูกตาน่ะครับ ผมว่าคนนั้นนมสวย อยากเห็นตอนไม่ผูกตามากกก

Chaithain

ผมว่านางเอกสวยทุกเรื่องน่ะ
เเต่ส่วนตัวชอบมากๆอยู่ 2 เรื่องน่ะคือ
1. FC2PPV 1131537 น้องมารีน่ะ ขาวสว่างไสวโอโม่ได้ใจจริงๆ
2. FC2PPV 1132267 คนนี้หน้าตาได้ใจสวยใสไร้เดียงสาดังชื่อเรื่องจริงๆ
....
ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพจริงๆ ครับ

san2503

ขอบคุณน่ะครับที่คัดหนังดีๆมาให้ดูแถมมีสรุปคร่าวๆไว้ให้ก่อนเลือก ชอบมากครับดูธรรมชาติหน้าตานางเอกิายุน้อยสวยเร้าใจ โดยเฉพาะคนสุดท้าย"โคโทริ"นมสวยมาก

Bigmann

รู็จักรหัสหนัง FC ก็จากท่านแอดมินนี่หละครับ

และล็อตนี้ ก็เห็นว่าคัดมาให้มีแต่สวยๆ จริงๆ ชอบมากๆ ขาวๆ ทั้งนั้น
ชอบจริงๆ พวก โกนขนเนี่ย ดูแล้วได้อารมณ์หื่นๆ ดี  และสาวน้อยที่ว่าโดนเปิดซิงนี่ ไม่น่าเชื่อนะครับว่าจะมีจริงๆ
มาเปิดซิง เพราะเล่นหนัง แต่ยังไงก็ได้อารมณ์หื่นๆ ดี ขอบคุณมากๆ ครับ

ภราดร เบ้

งาน FC2 หายากมาก ถ้าจะตามคนที่ตัวเองชอบใครมีเว็บเเนะนำไหม

polpat1603

ติดตามค่ายนี้มาตลอด มีทั้งสวยระดับนางฟ้า และบ้านๆ แต่ที่คัดมาให้นี่ถือว่าแจ่มๆ ทั้งนั้น มีหลายเรื่องยังไม่มี ต้องมาตามเก็บให้ครบ ขอบคุณมากครับ เด็ดจริงไรจริง