ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่า เขาชนไก่ [ บทนำ ] จากประสบการณ์ของนายโทน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 22, 2020, 11:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nong5670

zaaar65

ไปแบบนี้ ไม่มีเสียวแน่ มีแต่โหด ว่าแต่จะมีถุั่วดำบ้างไหม

winpooh

ดังคำกล่าวของผู้ผ่านการฝึกมา แม้ใบมะขามเพียง หนึ่งใบก็สามารถให้ความรู้สึกเย็นได้

oamoamoam

อ่านละย้อนวัยเลยครับ เด็ดจริงๆ ข้าวหมกกับไก่ทอด  ::Grimace::

ton29048

เรียน รด. แค่ปีเดียว เลยไม่เคยมีประสบการณ์ เขาชนไก่ ขอบคุณที่มาเล่าให้ฟังนะครับ

ads_s7

นายหิน ถาวร

::Thinking::ร้านเกะกับชนไก่มันมีความสัมพันธ์กันอย่างไง รออ่าน

ssaa3112

ัuffa555

ขอรับชมผระสบการณ์หน่อยนะครับ ผมไม่ได้เรียน ร.ด.เลย 

iamsong

err

เป็น fc สาวร้านเกะ  เห็นว่ารอคิว  เลยมาดู รอดอ เขาฝึกกันยังไง  เราเด็กช่างเขาไม่นิยมเรียนกัน  วัดกันที่ดำแดง  เลยไม่มีประสบการณ์อะไรแบบนี้

ipichai

สมัยผมไม่โหดเท่านี้นะแต่ก็ทำให้นึกถึงตอนที่ไปฝึกเขาชนไก่เหมือนกัน
มารอร้านเก๋ต่อนะครับ

kookkaitong