ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่า เขาชนไก่ [ บทนำ ] จากประสบการณ์ของนายโทน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 22, 2020, 11:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kris.

ย้อนอดีตถึงสมัยเรียนรดกันเลยทีเดียว เมื่อก่อนไม่ต้องดูเกรดได้เรียนกันทุกคน

teenee4you

อ่านมานิดหน่อย มาดม้นก่อนเลยครับ เรียนรด. มาเหมือนกันนึกถึงสมัยเรียน กว่าจะสอบได้ กว่าจะเรียนจบ มีเรื่องมากมาย เข้ามาทำให้เป็นบทเรียนให้แกร่งขึ้น

Fazz

thanetza

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ ผมไม่ได้เป็น รด ไปสอบไม่ผ่านตอนไปสอบแถมไม่รู้เรื่องอะไรเลย แค่ตามเพื่อนไป

mspeed

โคตรแห่งความบันเทิงอ่ะที่นั่น
ผ่านกันมาได้ยังไงนะ

Kingmar

ผมเข้าเวปนี้เพราะเรื่ิงเสียว แต่พี่โทนทำให้ผมติดใจลีล่าการเล่าเรื่องของพี่ขนาดบอกไม่มีเรื่องเสียวก็ต้องอ่าน แล้วก็ไม่ผิดหวังจริงๆสนุกเหมือนเคย ขอบคุณมากครับ

NNGGOO

ผมโชคดีหน่อย เพิ่งเพิ่มกองพันใหม่ ห้องน้ำใหม่กว่ากองพันอื่น สะอาดมาก แต่ต้องกางเต็นท์ในพื้นที่ใหม่  เพื่อนร่วมกองพันเลยเจองูเข้าไปนอนในเต็นท์

golfnapong

นศท ความมันส์ที่ไม่อยากส่งต่อให้รุ่นลูกเท่าไหร่ ฮะๆ

akine

::Dribbling::  สมัยเรียนมีกะเทยจาก ม.รามหน้าสวยมาก 7วันอยู่เตนท์ครู7วันเลย5555
ซอร์ดอาร์ท วันนี้ อีกสิบนาทีไม่ออกมาตาย ต้องไปตีกะชาวบ้านก่อนอีก เฮ้อจะยืดไปหนายยย

Au Nanma

เขาชนไก่ ไม่มีประสบการณ์ร่วมนะครับ ไม่ได้เรียน รด.

Manoptana

ก็สมัครเป็นทหารเต็มตัวแล้ว ควรจะไปฝึกให้ได้รู้ชีวิตใกล้เคียงทหารหน่อยก็ดี ปลดเป็นกองหนุนจะได้ไม่ลืม

ppherbalife

dwarf

ขอบคุณครับ.. เล่นเอานึกถึงอดีตที่ผ่านมาเลยครับ.. มันส์สุดยอด

[email protected]