ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่า เขาชนไก่ [ บทนำ ] จากประสบการณ์ของนายโทน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 22, 2020, 11:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

ลืมไปนานแล้ว เหตุการ์เขาชนไก่ แต่โค้ดเนมก้านกล้วยนี่ยังตราตรึง จ่านรกก็ไม่เห็นนรกนะผมว่า

Mylove1234

ตอนเรียน รด อยู่ต่างจังหวัด ไม่ได้มาเขาชนไก่ แต่เข้าค่ายที่จังหวัด ของพวกอุปกรณื ทางค่ายมีแจกให้หมดเลย

sunnies

ขอบอกว่าลุงน่ะ40ปีที่แล้วเลยไปรุ่นแรกของปีวันแรกต้องมาถางป่ากางเต๊นท์​รวมนอน​ แรกๆเห่อมาแบกHK.33​ พอวันหลังๆแถบอยากโยนทิ้ง

sunnies

ลุงนี่40ปีที่แล้วผลัดแรกต้องมาถางป่ากางเต้นท์​กันเองเป็นเต้นท์​ใหญ่นอนเกือบ20คนได้​ ชุดเอาไปแค่2ชุดครับชุดหล่อไว้ใส่กลับ​ ตื่นเช้ามาเดินตบเท้าไปเบิกปืนHK. แบกมันทุกวันเดินไปแต่ล่ะสถานีแม่งโคตรไกลเลย 

warpzone

robertrobin

ร้านที่ศูนย์ใหญ่เขาทำเป็นไม่กี่อย่างมั้งครับ 1ในนั้นคือข้าวมันไก่ 55555 มีร้านข้าวมันไก่อยู่ประมาณ80%จากร้านทั้งหมดเลย ส่วนขนมปังของเมียทหารผมว่าอร่อยดีน่ะ กินแบบไม่รู้จะไปกินที่ไหนดีแล้ว55555 คิดถึงวันวานเลยครับ

acerr

buark

ผมก็ไป มันส์ดี ไม่เจอผี เจอแต่ผีขนุน เข้าเวรกับพวกแม่งอีก  สนุกดีครับ ตอนผมเรียน มีเรียนอยู่ราบ 11 แล้วอีกปีไปเรียนที่วิภาวดี นึกถึงความหลังเหมือนกันครับ

ชาย ชรา

พอเอ่ยถึงเขาชนไก่ภาพเก่าๆก็ลอยมาเลยครับสมัยหนุ่มๆ

vghvgk

ติดงอมแงม อีกเเล้ว ทั้งร้านเกะ เหมียว หญิงในเกม 55

ryu

ผมรุ่นพิเศษ โดนเข้าค่ายตั้งแต่ปี1ยันปี3
ปีแรกไปเข้าค่ายที่ทหารสิงคโปร์มาซ้อมรบที่กาญฯ
เหยียบลงไปก้าวแรกที่ลงจากรถนึกว่าเป็นนิวอาร์มสตรอง
แม่งเหยียบปุ๊บจมฝุ่นไปยันข้อเท้า ฝุ่นลูกรังหนาชิบแล้วฟุ้งตลอด
เดินไปหน้าดำทุกคน
ปีอื่นไปเขาชนไก่ ร้อนชิบ555

anigkanjana

หนีทหารแบบถูกกฎหมาย​ คำนี้ใช้มานานแล้ว​ ยังมีอีกรึ

sarawoot1234567

pd19811983

ว้าว ขอตามเรื่องนี้อีกนะครับ สงสัยจะตืดเรื่องนี้เหมือนนายริว กะร้านเกะอีกแล้ว