ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่า เขาชนไก่ [ บทนำ ] จากประสบการณ์ของนายโทน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 22, 2020, 11:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Night Sky

ไม่ได้เรียน รด. ตอนนั้นเรียนเทคนิคไว้ผมยาว ถ้าเรียน รด. แล้วมันต้องตัดผม มันไม่เท่ห์ 5555

hunterkung

สนุกนะเขาชนไก่​ ผมไปมา2ที​ มันดี​ แต่เจอผลัดท้ายๆ​ ครูไม่ค่อยสนใจ​ จะ้ก็บของอย่างเดียว

stepinw5555

เรื่องนี้ก็น่าสนุกเหมือนกัน เป็นประสบการณ์ที่น่าติดตามดี

locklock leck

ขนาดยังไม่เข้าบทแบบนั้นยังอ่านสนุกเลย เป็นฝีมือของผู้ประพันธ์จริงๆ

nowhereman

อ่านย้อนความหลัง จำได้ว่าของผมเรียนที่ศูนย์ใหญ่ตลอด แต่เหมือนมีบางอาทิตย์ไปอีกศูนย์นึง  แต่ที่แน่ๆเขาชนไก่ โหดจริง

alasangel

จะมีประสบการณ์แปลกใหม่ของนายโทนที่เขาชนไก่มั้ยนะ

readder

battozai

ryg123456

jojorayong

รุ่นผมไม่ได้ไปเขาชนไก่เสียดายเหมือนกัน ได้ไปค่ายแถวชลบุรีแทน

overspirit

thep59

รำลึกความหลังเลยนะครับ เป็นความทรงจำสมัยเรียน รด. เลย

633sqd

สมัยผมเรียนเขาชนไก่ไปแค่ปี3กับปี5 แต่ของไม่ต้องซื้อ ใช้ยืมของหลวงมาใช้