ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่า เขาชนไก่ [ บทนำ ] จากประสบการณ์ของนายโทน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 22, 2020, 11:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ตัวเองไม่มีประสบการณ์กับเขาชนไก่เลยครับ ลูกไปมาเขาก็ว่าโอเค ครูดีกว่าที่ศูนย์ฝึกอีก มันไปจริงหรือเปล่าวะ 555
ผมเข้าฝึกที่ ตจว. ใช้เวลาส่วนใหญ่ในการตัดไม้ตัดหญ้า ตามคำสั่งครูฝึกครับ แต่ประเภทไม่ได้อาบน้ำหลายวันเนี่ย ให้อาบน้ำในบ่อโคลนกผ้ยังดีนะครับ ขึ้นมาเหมือนโรยแป้งเลย
ขอบคุณครับ

ka55anova

แก้ขัดด้วยการรำลึกถึงอดีต..สนุกดีครับ ว่าแต่ ท่านโทนความจำดีแท้ๆ เล่าออกมาเป็นฉากๆ เห็นภาพเลย

pucca123

Matsudaira777

เห็นชื่อเรื่องตอนแรกนี่ลุ้นเลย นึกว่าจะมีเสียวในป่า555

n_neng

เจอมาเหมือนกัน  3 ปีเลย แต่ก้อสนุกดี เป็น ปสก. ชีวิต  ใครไม่เคยเจอไม่รู้หรอกครับ

saintmono01

ประสพการณ์ที่เข้าชนไก่ที่ชอบที่สุด คืนการฝึกเข้าตีในเวลากลางคืน เพราะผมเฝ้าฐาน 555 ไม่ต้องทำรัยเลย กับการแอบต้มมาม่าด้วยไฟแช็ก ล่นจนนิ้วแทบไหม้ครูฝึกเข้ามาเปิดเต็นท โดยกันถ้วนหน้า 555

pankea

เรียนรด.ก็คือหนีการเกณฑ์ทหารแบบถูกกฎหมายมันก็ต้องมีของแลกเปลี่ยนกันบ้างเช่นการฝึกภาคสนามนี่แหละ แต่ก็ได้มาหลายอย่างนะทั้งระเบียบ วินัย การใช้ชีวิต(สำหรับคนไฝ่ดี)

LoveU2017

รุ่นผมได้ไปครั้งเดียวตอน ปี3 กลับถึงบ้าน หลับเป็นตาย ไป 5 วันไม่ได้ขี้สักทีเลย เห็นส้วมแล้วขี้ไม่ลง

kokkum

นี่7วันไม่เคยอาบน้ำเลยครั้งแรกและครั้งเดียวในชีวิต

joek cup

ไม่เคยเรียน ร.ด  เลยไม่มีประสบการณ์ แบบนี้  น่าสนุกดีนะ...