ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่า เขาชนไก่ [ บทนำ ] จากประสบการณ์ของนายโทน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 22, 2020, 11:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sirothon Ngamkulkrisri

jeditay

นึกกลับไปถ้าให้ไปอีก บอกสั้นๆเลย ไม่ไปแล้วโว้ย555

swss2511

nakarinrodchura

ย้อนอดีตถึงสมัยเรียนรดกันเลยทีเดียว เมื่อก่อนไม่ต้องดูเกรดได้เรียนกันทุกคน

jaster ja

ไปเขาอีโต้ครับ 5555 ไม้ได้ฟปเขาชนไก่แบบคนอื่นเขาเสียดายอะ...

797979

เด็กต่างจังหวัดส่วนใหญ่จะฝึกกันที่กองร้อยของแต่ละพื้นที่ครับ ไม่รู้จักเขาชนไก่เคยได้ยินแต่ชื่อ

allapon

อันนี้ต้องอยู่ที่ทริกของโรงเรียนนะครับ โรงเรียนผมไปผลัดแรก หรือผลัดสุดท้าย เค้าจะฝึกน้อยที่สุด เพราะผลัดแรกเครื่องไม้เครื่องมือยังไม่เรียบร้อย ไปถึงก็ไม่ค่อยได้ฝึกหรอก ส่วนผลัดสุดท้ายข้าวของก็ต้องเก็บแล้ว นั่งเฉยๆ ซะมากกว่า อิ อิ

notkey

ถ้าเราไม่เปรี้ยวทำไรผิดกฎ จิงๆมันก้มันอยู่นะเขาชนไก่อะ

gumpxxxx

บนเขาชนไก่นี่ส่วนใหญ่ มีแต่ผช. ที่เหลือ ก็กระเทย หรือ ทอม ถ้าได้กับหญิงนี่ถือว่าได้ของหายากเลย

mongta2

เด็ก ตจว. นะ ไม่มีโอกาสได้ไปเขาชนไก่หรอก อยากเจอจ่านรกแฮะ อ่านที่เขาเอามาเล่าแล้วคงจะโหดดี

brother1

ผมไม่มีโอกาสได้ไปเขาชนไก่เลยตัดสินใจสมัครทหารเกณฑ์เอาเลย

thongdaeng_skk

เสพสม

ไอ้พวกจ่านรกเนี่ย  แม่งมีการสืบทอดDNAกันมาตลอดไม่เคยสูญพันธุ์เลย   30กว่าปีมาถึงตอนนี้พวกจ่านรกแม่งมันไม่เคยแก่ตายเลย