ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lukpuman

เปิดเรื่องมาก้อสนุกน่าติดตามมากๆครับ

outsider

มาแนวนี้แสดงว่าต้องมีความแค้นกันมากพอดูเลยทีเดียว

13igboss

เนื้อเรื่องเปิดมาได้น่าสนใจดี รอติดตามอ่านตอนต่อไปนะคับ

♤judas♤

เจตน่าจะมีความแค้นอย่างมากเพราะต้องติดคุก แล้วของที่หายไปคืออะไรนะ

bmaII

ตามล่าผู้ชาย หรือตามล่าผู้หญิง แล้วเธอจะท้องไหม

ตรี1131

::WooWoo::น่าสนใจดีนะท่าทางจะสนุกสางเรื่องได้น่าติดตามมาก

poster007

ออกมาจัดการเก็บทีละนิดละอิอิเก็บทีละคน

××Mon××

แค่ตอนแรกก็เริ่มล้างแค้นกันแล้วน่าติดตามมากครับ

samajidto

D4rthvader

เนื้อเรื่องเปิดมาดีนะ เขียนเข้าใจง่ายดีครับ 

betazerox

เค้าโ๕รงเรื่องดีครับ ตัวเนื้อเรื่องค่อนข้างมีความละเอียดในการชักจูงอารมณ์

น้องบี

bronzehead

ทำไม่ดีเอาไว้คนข้างตัวต้องพลอยโดนหางเลขไปด้วย

ืns52800189

น่าจะบรรยายว่าข่มขืนยังไง

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็นปุ๊บก็เห็นปั๊บ