ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tyu744

ล้างแค้นด้วยการจับกดเมียอริ ระวังอริสาท้องละกัน

hamyaiyao

pp1659

เขียนได้ดีครับน่าติดตามครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

กฤษดา บุญมา

เนือเรืองน้าสนใจ สงสัยใด้ติดตามอีกเรืองแล้ว

natt omaga

เนื้อเรื่องชวนติดตามอ่านแล้วได้อารมณ์เเนวเเก้เเค้น หักดิบ เเต่ อริสา ท้องไหมหว่า เป็นกำลังใจให้ครับ

kira009

เนื้อเรื่องดี ชอบ ขอให้เขียนจนจบนะคับ

karoon

ปูเรื่องมาได้น่าติดตามมากครับ  อยากจะรู้ดิวจะโดนจัดหนักต่อไปแบบไหน ::KO:: ::KO:: ::KO::

mnrie

น่าจะเพิ่มรูปประกอบ ดิว หน่อยนะครับ เพื่อให้จินตนาการง่ายขึ้นนน

น่าติดตามครับ

Navavee Stronger

การผูกเรื่อง การลำดับเรื่องราว
ทำได้น่าสนใจมากครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

เนื้อเนื่องน่าติดตามครับ ดูกันไปว่าจะดำเนินไปทางไหน.

Kingmar

แนวแก้แค้นมาแล้ว จะจัดการน้องดิวกี่ยกกันนะ แล้วน้องดิวจะติดใจไหม

sunnyman

รอดูว่าแนวเรื่องจะออกไปในทิศทางไหนครับ ลุยๆ หรือ หรือ ธรรมชาติ

ฟูราน

อือหือน่าสนใจมากครับว่าทศพลจะรู้เรื่องมั้ย

twchai

pppccc