ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungbts

oddsk

testman

เปิดฉากมาปูเรื่องดีครับ มีจุดปริศนาให้ตามติด มีปมผูกร้อยเรียงไว้แบบพอเดาได้ แล้วก็มีการบรรยายถึงสิ่งแวดล้อมชัดเจน

รอดูตอนต่อไปครับ น่าจะมีการปูปูมหลังตัวละครมากขึ้น

classic007

Topp458

asper7352

น่าติดตามมากครับ มีหลายปมให้คิดให้ดำเนินเรื่องต่อ

แมว69

การล้างแค้นจะสำเร็จไหม จะมีใครอีกที่อยู่ในบัญชี

biggiggog

ตามไปก่อนละกัน ยังไม่รู้ว่าใคร อะไร ยังไงเลย
ขอบคุณครับ

Invisibleman

SilentKnight

ผูกเรื่องไว้ตั้งแต่แรกเลย น่าจะมันส์นะครับเนี่ย

neimuchan

แนวล้างแค้น กินกับอะไรก็อร่อย

ออ ผมก็นึกว่าซ่อนเนื้อเรื่องช่วงหลัง

ถ้าให้แนะนำ ขอแนะนำว่า แจ้งว่าซ่อนข้อความช่วงไหน ไว้ช่วงเปิดตอนของเรื่องดีกว่าครับ
ไว้ตอนท้ายเรื่อง อ่านผ่านมาจะไม่ต่อเนื่องเท่าไร
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Satira Potikanon

น่าจะเป็นเรื่องยาว จั่วหัวเรื่องมาก็เข้มข้นน่าติดตามชมตอนต่อไปแล้วครับ

gusjung111

TUWATAR

น่าตื่นเต้นดีครับ การกลับมาล้างแค้น
พร้อมกับทวงสมบัติคืนมาบวกดอกเบี้ย

whizper