ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oay02

ไม่รู้ว่านายต่อคิดยังงัยกับอิงนะ อิจฉาต่อเลยที่มีพลังแบบนี้ แต่ระวังมัวระเริงกับอิง แทนจะหลุดมือไปละ

2000HP

ดำเนินเรื่องในตอนปกติผมว่ากระชับดีแล้วนะครับ

มีตอน sex มาเซอร์วิสด้วย ผมว่าไม่ได้ละเอียดขนาดที่ต้องกังวลนะ ที่สัมผัสได้คือคุณเขียนคาแรคเตอร์ของแทนได้มีสเน่ห์ดีโดยเฉพาะฉากเซ็กซ์

เป็นกำลังใจให้ครับ

พงค์ พันธ์

พลังอะไรแบบน่าอิจฉาต่อจริงๆเลย

Nal

เหมือนอาร์ทจะมีพลังเหมือนกันนะ

chanky2007

สาเหตุที่อิงเลิกไป มาจากพลังของต่อเองหรือเปล่านะ
มีเรื่องให้น่าสงสัยเยอะครับ

การเดินเรื่องเร็วหรือช้า ผมว่า ผู้อ่านไม่คิดมากหรอกครับ แค่มีให้อ่านสม่ำเสมอก็น่าจะพอใจแล้ว
ส่วนเรื่องเสียว มีละเอียดก็ดีครับ แต่ไม่รู้ว่า ต่อไปผู้เขียนจะตันหรือเปล่า เพราะฉากแบบนี้เขียนเยอะๆ ก็หมดมุขได้เหมือนกันนะครับ เหมือนหลายๆท่าน ที่บอกว่า ต้องไปหาข้อมูลเพิ่มก่อน เขียนยังไงให้ไม่ซ้ำซาก
ผมเขียนเองก็ไม่ได้ วิจารณ์เยอะเดี๋ยวไม่ดีครับ เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Lucitor

ผมว่าแบบมีบ้างไม่มีบ้างก็ได้ ถ้าถุงตอนที่เนื้อเรื่องเข้มๆ ไม่ต้องมียังได้ เพราะตอนนี้ติดใจเรื่องนี้แล้วครับ

Kapi channel

อิงไปโดนอะไรมาถึงได้เป็นแบบนี้ 
ไม่น่าจะแค่เมาเฉยๆๆแล้ว น่าจะโดนมาด้วย
::Hmmm::

Exordia

ขออ่านเพลินมี sex บ้าง มีปูเนื้อเรื่องบ้าง ก็โอเคละครับ

taka95

มีใครที่มีพลังเหมือนกันหรือมากกว่า สร้างสถานการณ์ขึ้นเพื่อวัตถุประสงค์อะไรบางอย่าง รู้สึกอย่างงั้นน่ะ

Jim Lord

เดินเรื่องแบบนี้กำลังดีครับ ได้รายละเอียดที่ไม่เยิ่นเย้อเกินไป

ayiraj2408

จริงๆผมว่ามันก็ไม่ได้รวบรัดไปนะครับ ผมว่าก็ดูค่อยๆปูเรื่องมาดี เริ่มมีปมระหว่างต่อกับอิง แล้วไหนจะแทนอีก ส่วนตัวผมว่าโดยรวมโอเคอยู่นะครับ

wangdora29

หรือว่าอาร์ทจะมีพลังแบบเดียวกัน?

noojane

สำหรับผม​ เพิ่มรายละเอียดน่าจะดีกว่านะฮะถึงไม่คอยมีฉากเซ็กซีนก้ไม่เป็นไร​ ขอแค่แต่ละตอนมีไคลแมค(ฉากต่อสู้​ ฉากกุ๊กกิ๊ก​ ปกป้องสาว​ หรือฉากอีโรติกนอดหน่อย)​ก้โอเครแล้วครับสำหรับผม​  

Kfg asdf

ดำเนินเรื่องดีแล้วครับไม่ยืดเกินไป อยากให้ต่อเป็นคนใจเย็นดูเพอร์เฟคๆไปเลยจะได้สมกับเป็นจ้าวฮาเร็มสักหน่อย

luckylove