ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vi vo

หรืออาร์ท หรือเบส จะเหนือกว่าต่อ

m_onepiece

ผมว่าสปีดดีแล้วครับ และยังเดาแนวทางเรื่องไม่ออกเลย เพราะมันยังพลิกได้อีกเยอะ ตามจินตนาการเลย 5555

knightmoon

หรือว่าอิงโดนวางยา ต่อต้องแก้แค้นล่ะแบบนี้ เอาให้เจ็บๆไปเลย รอลุ้นสตีฟเหมือนกันว่าจะรู้เรื่องถึงขนาดไหน

Yim Orn

ซับซ้อนดีครับ เดาทางไม่ถูกจริงๆ แต่สนุกนะ ติดตามเลย

sarawut chanart

::Crying::เดินเรื่องไปแบบนี้ดีแล้วครับ

bunchucherd

ติดพันกันไปหมด​ทั้งคนที่จะเป็​นแฟนใหม่กับแฟน​เก่า​

BROCCOLI

เหมือนอิงจะโดนพลังนี้จากไอ้อาร์ตรึเปล่า ก็ถ้าไม่ชอบมันมาก่อนเลย อยู่ดี ๆ จะไปยอมให้มันเอาได้ไง เชื่อว่าพลังพิเศษไม่ได้มีแค่พระเอกแน่ ๆ

1819

อิงอาจจะโดนยา หรือ อาร์ทมีพลังแบบเดี่ยวกับต่อหรือเปล่า ที่อยู่ๆอิงเมาแล้วยอมคบอาร์ทเป็นแฟน แล้วเอากันเลย มันไม่มีเหตุผลถ้าเมาแล้วพลาด ก๋ไม่น่าจะตามใจอาร์ทขนาดนั้น หรือคิดแค่ว่าเปลี่ยนกลิ่นใหม่  ทั้งๆที่ยังรักต่่ออยู่  แถมอิงเป็นคนน่าจะเรียบร้อยด้วย
ส่วนแทน อยากให้คบกันนะ แต่ อาจจะต้องผ่านอุปสรรคอะไรมากๆเรียน รู้ กันมีพ่อแง แม่งอนกันหน่อย  มีเล่าเนืีอกสความคิดของสาวๆ ด้วยก็ดี
  แล้ว ถ้าเป็นไปได้ ให่แทนต้อนหลัง เปิดใจ ยอมรับอิงให้กลับมาอยู่ด้วยกัน 3,4 คน  ถ้าอิง โดนวางยา หรือพลังลึกลับก็น่าสงสารนะ  แต่ ถ้าไม่ใช่ ก็ให้แทนยืนหนึ่งเลย แต่ไม่ใช่หนึ่งเพราะพลังของต่อ  ต้องมาจากจิตใจเนื้อแท้จริงๆ หรือ ว่าแนาคตจะมีสาวๆมาเพิ่ม ค่อยว่ากันอรกที่

ตอบ ข้อ 1
อยากให้บรรยายเรื่องแบบยาวๆไม่มากในพวกรายละเอียดที่ไม่สำคััญ  และ ไม่น้อย ไป ให้เน้นเก็บรายละเอียดอารมณ์ความคิด และ ฉากsex  ที่มาที่ไปในมุมแต่ละคน
แต่ตัดอะไรที่เป็นน้ำๆออก เพื่อไม่ให้ออกทะเล คุมเรื่องให้อยู่ครับ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Heavent01

ความเร็วในการเดินเรื่องแบบนี้ดีแล้วครับ. ส่วนข้อความแสดงว่ามีคนรู้เกี่ยวกัผลังมากกว่า1 ฝ่าย

finex

อยากได้พลังแบบนี้บ้างจังเลย อิงคงโดนพลังเข้าให้แล้ว อนาคตคงสวิงกันได้

ipichai

ผมชอบการดำเนินเรื่องที่เก็บรายละเอียดครับ แต่ไม่ต้องยืดยาดแบบให้ตรัสอักษรเยอะๆ โดยใช้คำพูดซ้ำๆ
สรุปคือชอบแบบนี้แต่ขอให้ละเอียดมานี้อีกนิดครับ

อ้าวอีเพื่อนเบสมันวางแผนกับอาร์ทเหรอ

champcass005

มาแนวลึกลับซับซ้อนซ่อนเงื่อน ชวนให้ค้นหากันอีกแล้ว ปมเก่าสตีฟก้ยังไม่คลายมีปมใหม่เป้นห้ามเชื่อใครทั้งนั้น หึๆ แต่ก้สนุกดีครับ ตื่นเต้น น่าติดตาม ยิ่งเปนคนขี้สงสัยอยุ่ด้วย55555 ส่วนตัวดำเนินเรื่องแบบนี้ดีอยุ่แล้วครับ

tameable

อยากให้เก็บรายละเอียดตอนที sex ครบทุกเม็ดครับ ช้าๆ แต่ชัวร์ครับ

Sitthikirn

ถ้าผมเป็นต่อผมก็คงโกรธแหละ เล่นมาทำในห้องนอนแบบนี้ คงจบไม่สวยแน่อาร์ท

jeditay

อิงน่าจะมีประเด็นอะไรกับอาร์มอยู่แน่ๆถึงอยากบอกต่อ