ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonhead

ทั้งต่อ อิง อาร์ท อาจอยู่ในสภาวะบางอย่างที่มีผลต่อเซ็กส์และความสัมพันธ์...สตีฟจะเป็นคีย์ที่บอกที่มาที่ไปหรือปล่าว....
Message  ที่ส่งมาว่าอย่าไว้ใจใคร...อาจหมายถึงคำเตือนถึงตนเอง...อืมมม..เหมือาพล๊อตหนังที่เคยดู...เหมือนชีวิตมันย้อนหลังกลับมา..จำอะไรไม่ได้...แต่ตัวเองได้วางคำเติอนไว้ตามเวลา...เพื่อให้ตัดสินใจได้ถูกต้อง

test1234

I2ta3ta3

น่าจะมีตัวละครเยอะกว่านี้แน่นอน การเล่าเรื่องสนุกใช้ได้เลย น่าจะทิ้งบอมไว้ตอนท้ายเพื่อความน่าติดตามก้อดีนะคับ

mrbirddum

::Punch::ค่อย ๆ เดินเรื่องก็ได้ครับ แต่กระขับกว่านี้อีกหน่อยก็ดี เพราะบางท่อนบางตอน อ่านแล้วไม่ต่อเนื่องกันบ้างไปนิดครับ

Tjnet

อิงเปลี่ยนไปเกิดจากใครอ่ะนี้

ryg123456

ตกลงว่านายต่อคิดยังงัยกับยัยอิงนะ
ระวังแทนหลุดมือไปหล่ะ เสียดายแทน

saranchai

ในแง่ของ​อิงเข้าใจว่ารักต่อแต่ก็นะมีคนใหม่เป็น​เราคงโกรธ​แต่บางที​คำพูด​ของ​ต่อแรงเกินไป​ เนื้อหา​น่าติดตาม​ดีครับ​แต่อยาก​ให้​อิงกลับ​มา​หาพระเอก​อีก​ครั้ง​จริงๆ​

xvenomz

เหมือนจริงๆ อาจมีคนอื่นที่มีพลังแบบต่อมาใช้พลังใส่อิง  แต่จริงๆ อาจเป็นต่อที่ทำให้อิงเป็นอย่างนี้แบบไม่รู้ตัวก็ได้

Am1112mA

onzoul

มีคนมีพลังพิเศษเหมือนกันแน่ๆหรือไม่ก็เป็นพลังบางอย่างที่ดูตรงข้าม

Lonelyworm

สารภาพว่า...ไม่ได้สนใจพล็อตหรืออะไรพวกนั้นเลย แฮ่ๆๆ  ::Shy::

633sqd

เขียนแบบเดิมเลย รายละเอียดปลีกย่อยเพิ่มนิดๆหน่อยๆเอา มากไปก็กฝดูยืดเยื้อ กล่อมอิงกลับมาเหอะ คู่กับแทน

ton29048

มีพลังงานบางอย่าง ที่ทำให้ อิง เปลี่ยนไป

bosshii

ความเร็วการดำเนินเรื่องผมว่ากำลังดีนะครับ ส่วนตัวไม่ชอบอ่านที่เรื่องไปไวๆเกิน
ส่วนฉาก sex ผมว่าจะมากหรือน้อยแล้วแต่สถานการณ์ในเรื่องละผู้แต่งเลยครับชอบหมด 55555

akerue