ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

ส่วนตัวคิดว่าความเร็วในการดำเนินเรื่องขนาดนี้ก็น่าจะดีแล้วนะครับ  แถมมีปริศนาและดราม่า คั่นเปลี่ยนนอกจากเรื่องsexก็ดี  รอผู้แต่งแต่งตามใจเลยครับรออ่านเสมอ

ปล. เดารหัสไม่ออกครับ อาจเป็นเพราะไม่เคยได้ติดตามเรื่องอื่นของท่านเลยไม่รู้ว่าสตีฟเป็นใคร

freedom007

ข้อความมาเป็นโค๊ดลับ มันคืออารายหว่า

Navavee Stronger

ข้อความเตือนไม่ให้เชื่อใครน้องแทน น้องอิง หรือสตีฟน่าสงสัยมากๆ

Wiwek

สงสารน้องอิงจัง เดินเรื่องแบบนี้โอเคแล้วครับ

Anuha

ผมว่าน่าจะเป็นผลกระทบจากต่อนะหรือก่อนที่จะเลิกกับอิงต่ออาดจะคิดอะไรหรือป่าว

La Pt

Pong Sak

oit758

เนื้อเรื่องวนเวียนกับอิงตลอดเลย จริงๆ ต่อเจอขนาดนี้ไม่ว่าจะเป็นการกระทำของตัวเองรึเปล่าก็ควรจะปล่อยไป ดูแล้วอิงจะกลายเป็นตัวละครที่โดนกระทำหนักๆ แน่เลย

hunterkung

อ้าวทำไมเสียใจขนาดนะ้นหนอ​  อิงๆๆ

wolfsburg7

เดาว่าอิงก็โดนพลังพิเศษจากแฟนใหม่

RattanaKi

overspirit

เดาทางไมถูกนะเนี้ย​    ลุ้นตามที่มาที่ไป

ดรีม ดรีม

น่าจะเก็บไว้ก่อน มาเอากันหลังฮาทบ่อยๆ

จรัญ บุญชู

แสดงว่ายังอาลัยอาวรณ์กันอยู่นะ...แต่เดินหน้าดีกว่าครับ

Oceankings1234

ต่อไปอิงต้องกลายเป็นบานานา collectors แน่นอนเพราะต่อ