ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worakorn Pongrat

ชักจะงง อยู่ว่า พระเอก ของเรามีพลัง อะไรกันแน่

iifly

บทพระเอกจะงี่เง่า.. แต่ก็เข้าใจอารมณ์​คนมันเฟล แล้วข้อความ​รหัสเยอะแท้

phurin84

ชอบแบบที่บรรยายรายละเอียดเยอะๆครับ เนื้อเรื่องไม่เร่งรัดครับ อยากให้พระเอกแก้แค้นอาร์ตไวๆครับ 

Rrrrop

biggiggog

ฟังเรื่องราวจากอิงแล้ว ดูเหมือนต่อไม่น่าจะเป็นคนเดียวที่มีพลังพิเศษ
แถมยังมีสตีฟโผล่มาอีก งานนี้ไม่น่าจะใช่พลังพิเศษซะแล้ว
ดูคล้ายจะเป็นการทดลองอะไรบางอย่างมากกว่า
ขอบคุณครับ

pakykit

อาจมีหลายคนได้รับหลังนี้ไป และควบคุมกันไปมา ขอ 1 รายละเอียดครบๆดีกว่า

adof13

อยากให้เฉลยเนื้อเรื่องเร็วๆ พระเอกจะได้โชว์สกิวเร็วๆ

Chakkrit Luecha

ต่อโดนทดลองอะไรหรือเปล่าเมื่อตื่นขึ้นมาเลยมีพลังพิเศษ

drblackjack

เหตุอะไรทำไมอิงถึงคบกับอาร์ทง่ายจัง
อาร์ทคงไม่มีพลังวิเศษ แต่ต่อดันไปคิดอะไรรึป่าว

bbblack

เหมือนจะซับซ้ออนซ่อนเงื่อนดีแล้วความสัมพันธ์กับอิงแฟนเก่าจะเป็นไปในทางไหนน้า

kreetha2

ทำไมตัวเอกไม่เฉลียว เลยว่าทำไม อิงถึงยังต้องมาอธิบายให้ฟังแล้วก็เรื่องของพลังตัวเองอีก แต่ฉากนี้ก็ใจอ่อนแล้วครับ คนเคยรักกัน

evilbenz

จากที่ลองอ่านดู ผมขอเดาว่าอาร์ตก็มีพลังพิเศษเหมือนกันหรือป่าวครับ ที่ทำให้อิงไปคบง่ายๆแบบนั้น

amtorff73

แทนนี่ดีจริงๆเลยครับ เป็นคนปลอบที่ดีมากเลย

x-gen

แฟนใหม่อิง อาจจะมีพลังแบบต่อก็ได้นะ

kpnttn

มีใครแอบชักใยอิงรึเปล่า คนที่มีพลังคล้ายๆ กัน

หรือที่เลิกต่อ จะมีเบสท์อยู่เบื้องหลัง