ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

audy11

ชอบที่เนื้อเรืองผู้แต่ง​ แต่งได้ดีมากๆ​ใช้คำที่ไม่จืดชืดจนเกินไป​ใช้คำสบายๆ​ดำเนินเรื่องได้ดีครับ​อ่านเพลินมาก

weeraj

สงสัยพลังของต่อจะทำร้ายต่อเองมั้ยครับ

John Conner

อ้าวว มีดึงดราม่าซะงั้น หรือว่าอิงจะโดนของมาก่อน แล้วมาส่งให้ต่ออีกที

shadow5

ผมชอบแบบที่หนึ่งนะครับ เนื้อเรื่องสนุกชวนอ่านดีครับ

แต่ผมขอถ้าท่านไม่ไหวตัดจบเลยได้นะครับ อย่าหายไปพอ

ขอบคุณมากครับ

ped444

เซ็กไม่ต้องละเอียดทุกตอนก็ได้ครับแบบเพื่อประกอบเนื้อเรื่อง แล้วทำให้เนื้อเรื่องมันดูกระชับมากขึ้น งานนี้รู้สึกเหมือนจะมีพลังหลายสาย

Matsudaira777

เอาแบบเนื้อเรื่องละเอียดหน่อย+sex scene ประมาณ 20% น่าจะกำลังดีครับ

akeco

โดยส่วนตัวชอบแบบมีเนื้อเรื่อง มีเรื่องราว เหมือนอ่านนิยายแบบเรื่องนี้

shuya

veerakul6

Alex Chamberland

Tanut007

Darth Sidious

sun_307

แบบที่ 3 ดีแล้วครับ จะได้อรรถรสในการเสพตัวอักษรที่ท่านรังสรรมาแล้วอย่างดี แนวนี้น่าติดตามครับ

lukpuman

อ้าวว...epนี้ยังไม่รู้เรื่องพลังวิเศษหรือ...
แต่บทรักเยี่ยมมากๆครับ...ชื่นชม

gadget world

มีหลายคนนะที่มีความสามารถแบบนี้เหมือนกันนะ

lame konjing