ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetwo

ส่วนตัวอยากให้ส่วนของเนื้อเรื่องเดินเร็วกว่านี้ แต่คำบรรยายเวิ่นเว้อให้น้อยลง

เหมือนอ่านบทละครอะครับ

icanfly

จริงรึหลอกแต่เต็มใจให้(คนเขียน)หลอก

Phatsakorn Kamkom

อิงน่าจะโดนควบคุมสมองเหมือนที่ต่อทำกับเเทนป่าวถึงทำแบบนั้น

bolligh

ผมว่าเเล้วแต่คนเขียนครับ มันจะสนุกก็ต่อเมือคนเขียนสนุกครับไม่อยากให้ตามใจผู้อ่านไปเดี๋ยวไม่จบเพราะเบือที่จะเขียนตามใจคนอ่าน 

เดช12341

ตกลงอิงคิดยังไงกับต่อกันแน่มีแฟนใหม่ทั้งที่ยังรักแฟนเก่า

NNGGOO

ผมขอโหวตตามใจนักเขียนครับ แต่ละท่านมีสไตล์ของท่านเอง  ไม่สามารถเขียนเอาใจคนอ่านได้ทั้งหมดหรอกครับ

fantastica

เอาแบบที่ท่านถนัด เพราะคนที่อ่านเข้ามาอ่านเพราะชอบใบแบบที่ท่านแต่ง

limousinedk

เรื่องของอิงดูมีเงี่ยนงำ เอ้ยเงื่อนงำ อาจมีคนใช้พลังแบบต่อกับอิงเพื่อให้พลังของต่อตื่นขึ้นมา

[Alt]air

ยิ่งต่อคิดให้อิงไปทางนั้น อิงก็ยิ่งไปกันใหญ่ แล้วจะโกรธอะไรอิงนักหนา หรือต่อก็กำลังโดนชักจูงจิตใจอยู่เหมือนกัน

Zxcp123

nappa01

kalampee

จุดเปลี่ยนของอิง​น่าจะ​มาจาก​ปาร์ตี้​นี่แหละ​

pp1659

อิงโดนวางยาจากงานปาร์ตี้. ขอความที่ต่อได้รับ คือ ห้ามใช้พลังเกินกว่าที่กำหนด ภายใน24ชั่วโมงครับ

cobra888

นายต่อน่าเป็นคนคิดอะไร ซับซ้อนเยอะนะ น่าจะอยู่กับปัจจุบันให้มากกว่านี้ อะไรที่ผ่านมาแล้วก็ปล่อยผ่านไปเถอะ  ::GiveMe::