ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joshoo001

อยากได้รายละเอียดต่างๆเพิ่มครับ เดินเรื่องไม่ต้องเร็วมากก็ได้ครับ และเดาว่าแฟนใหม่เอิงก็มีพลังแบบเดียวกันแน่ๆ

sunnies

สตีฟส่งข้อความมาหรืออาจจ่ะเป็นฝ่ายตรงข้ามของสตีฟนี่เอาแบบหักมุมน่ะครับ

Dybala59

::Glad:: เนื้อเรื่องดำเนินได้ดีมากครับฉาก sex scene ได้อารมณ์ฟินมากเลยครับข้อความที่มาน่าจะบอกคุณห้ามใช้พลังในบางอย่าง 

Dybala59

เบสต้องช่วยอาร์ทแน่ๆ
พระเอกต้องจัดเบสและกลุ่มเพื่อนเบสแล้วครับแบบนี้ยอมไม่ได้

mspeed

จะจัดการน้องอิงยังไงนะเนี่ย

tomo64

::Glad::สงสัยได้สร้างฮาเร็มแล้วแบบนี้ ใช้พลังได้ด้วยนี่

rstyx

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้น ความซับซ้อนพลังน่าจะมากกว่านี้

parameter

ไปเรื่อยๆ มี sex screen ทุกตอนจะดีมากครับ

ัuffa555

รอดูเงื่อนไขของการใช้พลังเลยครับ  เท่าที่อ่านๆ มา  สักพักต้องมีตัวร้ายออกมาเพิ่มแน่เลย

1234non

จะยังไงกับอิงต่อดีละเนี่ย แอบลุ้นให้รีเทินแต่ก็ลุ้นแทนเหมือนกัน

มีแทรก 18+ ทุกตอนจะช่วยให้กลมกล่อมมากขึ้นครับ

Wheel of Fortune

เดินเรื่องประมาณนี้กำลังดีครับ เท่าที่อ่านไม่ได้รู้สึกว่าเร็วไป

ธนุส นิราสัย

jojorayong

manxxx

เรื่องเหมือนเป็นการต่อสู้ของผู้มีพลังพิเศษ เลยครับ

Close Read

เลือกข้อ3ครับ ถ้าผมเดาต่อน่าจะมีพลังควบคุมจิตใจคนป่ะครับ ส่วนข้อความผมขอเดาว่าน่าจะประมาณว่า ใช้พลังอย่างระมัดระวัง ผมก็เดาไปเรื่อย ::DookDig::