ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

อะไรทำให้อิงเปลี่ยนไป หรือว่าต่อมีพลังจิตมานานแล้วแต่ไม่รู้ตัว

tantawanjames

ต่อแอบไปคิดอะไรพิเรนไว้แล้วลืมไหมเนี่ย อิงถึงได้เป็นคนละคนแบบนี้

koy777

ธราเทพ แซ่ว่อง

สนุกมากครับแต่งต่อไปเลื่อยๆนะครับ

heatblaze29

ปกติ พอค้นพบพลัง น่าจะทดสอบหลายๆอย่าง เช่น ลองควบคุม ผู้ชาย คนแก่ หรือ ควบคุมหลายๆคน

intanianoi

น่าจะต้องมีอะไรแปลกๆที่ทำให้อิงเปลี่ยนไป

Himajin

สงสัยว่าอาร์ทจะมีพลังเหมืแนกัน

13igboss

ขอเลือกแบบที่ 3 ผมว่าดำเนินเนื้อเรื่องแบบนี้กำลังดี เดาว่าอาร์ทอาจมีพลังพิเศษแบบเดียวกับต่อ แต่ก็ลุ้นๆ อยู่ว่าอาจจะเป็นการทดลองยาทางวิทยาศาสตร์ของนายสตีฟนะคับ

Nitty

::Hmmm::ต่อจะใช้พลังไปในทางไหนต้องติดตาม

rabbitbadboy

ชอบการเดินเรื่อง อ่านไปเคลิ้มไปเลย

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... บางทีในความคิดของผม​ การเดินเรื่องแบบปกติเหมือนในชีวิตประจำวันก็โอเคนะ.. ส่วนเรื่องเซ็กส์​... อาจเป็นส่วนเสริม​ จะมีมาก​ มีน้อย​ คิดว่าบางทีผู้ประพันธ์คงอยุ่ในโหมดความคิดกระฉูด​ อาจออกมาเยอะได้​ แต่บางทีเข้าใจว่าความคิดคงตื้อๆบ้าง​ ก้อเอาแต่พองามก็ได้ครับ

longman_44

อิงมีคนอื่นเพราะไปเผลอคิดเองหรือเปล่า

tree0107

สุดท้ายก้ยังไม่รู้เหตุผลของน้องอิงที่ไปถ่างขาให้เจ้าอาร์ทอยู่ดี

banksc79

พลังนี้ดีจริง อยากได้บ้างโว้ย

yoyoman

ทำไมรู้สึกว่าต่อมันวางยาอิงไปตั้งแต่ก่อนเลิกกันแน่ๆเลย