ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aekkung

balance

ชอบไปผลงานมากครับแต่งได้สนุกมากครับ

darkerside69

ชอบมากครับ ชอบในความสม่ำเสมอ ที่มาลงทุกวันด้วย พลังสตีฟ อันนี้ผมเดาว่าอาจจะทำให้หยองหัวใจวาย หรืออะไรสักอย่างหรือเปล่า ดูจากสถานการณ์

D4rthvader

อย่าเพิ่งให้อี้ฟโดนเลย อยากให้จบงานที่พระเอกมากกว่า .

Taizen

สถานการณ์คับขัน น่าจะความสามารถตื่นขั้นสองแล้วไปช่วยอีฟก่อนนะ

beerony

ขออนุญาตแนะนำครับ ถ้าเนื้อเรื่องไม่ซับซ้อนซ่อนเงื่อนมากเกินไปจะดีมากครับ ไม่งั้นผูกปมซ้ำไปซ้ำมา เดี๋ยวเนื้อเรื่องจะออกทะเลไปไกล ทำเป็นแบบมิชชั่นๆไปค่อยๆพาเนื้อเรื่องให้เดินผ่านไปพร้อมความเติบโตของตัวเอกจะดีมากๆครับ

tossapoln

n_neng

เสี่ยหัวใจวายแล้ว  งานสำเร็จเรียบร้อย อิงปลอดภัย  วินวิน  เหลือแต่อีฟจะรอดไหม เมาด้วย จัดเลยครับ

nayhoylod

อย่างกับซีรีย์จารชน สตีฟอาจจะไม่ใช่คนดีที่หลอกใช้ต่อส่วนอีฟก็คงโดนหลอกด้วย เดาๆเอาน่ะครับ

LMnade

สตีฟมีความสามารถอะไรรึเปล่า

Pong Sak

wolfsburg7

ได้สกิลใหม่แบบไม่รู้ตัว แต่ต้องพาอีฟไปก่อน เผื่ออีฟเปิดโอกาสให้

longman_44

หน้าที่ต้องมาก่อน ช่วยอีฟเร็วๆของสดกว่าอย่าให้เสีย

dawdom

น้องอีฟนี่น่าจัดจริงนะ จะไปเสียดายอิงทำไม ในเมื่อเขาทิ้งเราไปแล้ว

jongjo

เรื่องพลังของพระเอก น่าจะเพิ่มเกี่ยวกับเรื่องต่อสู้ด้วยเลย เอาแบบประมาณดูศิลปะการต่อสู้แล้วจำเอามาใช้กับตัวเองได้ด้วย จะได้เก่งแบบสุดติ่งไปเลย 
      เรื่องที่อิงเป็นแบบเหมือนโดนชักจูง คนที่ทำน่าจะเป็นคนของสตีฟ หรือเปล่า เพื่อจะได้ชักจูงต่อได้ง่ายขึ้น