ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.12 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 09, 2021, 02:27:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakdi Ontong

แทนอาจไม่ยอมในทีแรก แต่จะมีเหตุการณ์บางอย่างทำให้แทนยอมให้อิงมาอยู่แบบ 3 คนผัวเมียแน่ๆ

Ttum1188

x-gen

อยากรู้ว่าอีฟจะโดนพลังของแทนบ้างไม๊

longman_44

หวังให้ยอมจะได้เล่นคู่ จะสมหวังไหมนี่

chon101

automilo

แสดงว่าอิงโดนมาแล้วก่อนวันปาตี้ นึกว่าวันนั้นครั้งแรกซะอีก

niceanglev

มีพลังนี่นา เรื่องแค่นี้ ขี้ผงมากเลย โน้มน้าวใจให้อีกคนยอมรับอีกคน

psm_mach

ให้เลือกระหว่างแทนกับอิงนี่เลือกยากนะครับ มีข้อดีกันคนหละแบบ ถ้าจะให้เลือกจริงๆคงต้องดูว่าอยู่กัยใครมีความสุข และสบายใจกว่า ต่อกับอิงคบกันมานานคงรู้ใจกันกว่าแต่ตอนนี้แทนมาใหม่ให้ความตื่นเต้นเร้าใจมากกว่า แต่ถ้าต้องเลือกคนเดียวจริงๆคงเป็นอิงนะ

oit758

อิงนี้ดูท่าจะเอาเรื่องอยู่ ถ้าจะเก็บอิงไว้ก็ต้องรับให้ได้ถ้าไม่สามารถตอบแทนความต้องการของอิง ต้องปล่อยไปมีความสุขบ้างไม่งั้นจะเป็นการเห็นแก่ตัวมากไป

teerapong2534m

พ่อพระเอกเราจะสมหวังไหมน้อ แล้วน้องแทน จะโอเคไหม

Ganakorn Gongmag

อิจสุดไปเลยครับ สาวๆรุมแบบนี้ จริงๆมีของดีขนาดนี้คนเดียวก็พอครับ สงสารๆคนอื่นๆ

rahoo99

เดินเรื่องนุ่มนวลด้วยสำนวนชวนติดตาม เกริ่นเรื่องอาจมีการดักฟังห้องนายต่อจากการส่งสัญานจากอีฟ ต่อไปน่าสนุก

Gameoftoyz

อูยยยยยกล้าดีจริงๆพ่อคุณขอกันจะจะเลยนะ

Au Nanma

เป็นผมผมเลือกแทน
ชีวิตมันต้องเจออะไรใหม่ๆที่ไม่เคยเจอบ้าง

kabyala

เอาจริงๆนะ ผมไม่เลือกใครเลย (รวยแล้วนิ) จะขออยู่กับคนที่รักเราจริงๆเท่านั้นไม่อยากอยู่กับคนที่เรารักเขาข้างเดียว ขอบคุณครับ