ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.12 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 09, 2021, 02:27:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dawdom

จัดปาร์ตี๋สวิงอย่างเดียวครับแบบนี้

kodzilla

Monit Chon

ผู้ชายคงเลือกคบซ้อนไว้ก่อนแต่ๆ

saranchai

ถ้าไม่มีพลังก็คงจะเลือกแทน เพราะการเดินหน้าไปต่อคงเป็นทางที่ดีที่สุด ถึงแม้จะรู้จักกันไม่นานแต่ยังไงต้องทำความเข้าใจกันไปเรื่อยๆนี่แหละคือความสัมพันธ์ที่้เรารู้จัก

Sak2563

แทนจะยอมรับได้ไหมถ้ายอมก็มีต่ออีเรื่อยๆ

g9898

ไม่น่าจะจบที่ 2 คนนะเท่าที่รู้นี่ต้อง 4 คนเลย  ::HoHo::

Popeye5555

shuya

pm2015

ถามเลยก็ดีครับ ถ้าแทนให้ต้องเลือกค่อยคิดอีกที

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​เเต่ง​สนุกดี​ครับ​ นาย​แทน​ได้​เพิ่ม​level​ อีกขึ้นกับพลังวิเศษ

สงสัยว่าน้องพลอยคงเข้ามาเร็วๆนี้แอบลุ้น

tadds

คงเลือกอิงครับเพราะอิงไม่ได้ผิดอะไรแล้วแถมหลังจากนี้ท่าทางอิงจะยอมเราทุกอย่างด้วยเพราะรู้สึกผิดกับเรา

intanianoi

โจทย์เลือกยากเกินไป ขอเอาทั้งสองคนพร้อมกันเลยนะ

MBCLK

อยากให้แทนยอม
อิงไม่่่่่่่่่มีใครแล้ว

err

น่าจะได้นะ  แทนโอเคค่ะ  ต่อคงแฮปปี้มาก

ttkttk