ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.12 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 09, 2021, 02:27:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sitthikirn

ฮ่าๆ จะไปแกล้งอีฟ กลายเป็นโดนอีฟแกล้งคืนซะงั้น

aunsoiton

ไม่รอเวลาเลยค่อยบอกแทนก็ได้

จรัญ บุญชู

อย่าประมาทครับ...งานนี้ต้องใช้พลังซักหน่่อยนะ

peddo

ต้องยอมรับว่า อิงเป็นคนที่เข้าใจ และรู้จักต่ออย่างดี มีความหลังร่วมกัน แชร์ความคิดกันหลายอย่าง แต่การที่เธอ เปิดประตู เข้าสู่โลกใหม่ ทำให้เธอเป็นเหมือน คนใหม่ ที่ต่ออาจต้องทำความเข้าใจเพิ่มเติม สุดท้าย อาจจะต่างคนต่างไป
ส่วนแทน แม้จะรู้จักกันฝหม่ แต่เข้ากันได้ดี มีหลายอย่างที่ดูจะพยายามทำความเข้าใจต่อ ถ้าเป็นผม คงจะเลือกแทนครับ ไม่นับว่าเธอมีอะไรเด็ดๆ อีก
เคยมีครบอกว่า ถ้าคบซ้อน สุดท้ายจะไม่ได้ใคร แต่ถ้ายอมจบแล้วเริ่มใหม่ ผู้หญิงสองคนนั้นอาจเป็นเพื่อนกันได้ เห็นใจกัน สุดท้ายน่าจะโน้มน้าวง่ายกว่าครับ
555 ความจริงก็อยากจะรวบเหมือนกัน
คิดอีกทีถ้าอิงชอบโดนรุม ให้แทนมาช่วยรุมเลย สวมดิลโด้สองหัวก็ได้ครับ

Helmqwerty

อยากให้อีฟใจอ่อนไวๆแล้วแฮะ

evilbenz

ตอนนี้ไม่เชียร์ แทน อิง แล้วครับ มาเป็นกองเชียร์อีฟเต็มตัวครับ

Pj akkan

เบสคือตัวละครที่น่าสนใจคงมีพลังอะไรสักอย่างคล้ายพระเอกของเรา

เปอ ครับ

sykes

เลือกอีฟแทนได้มั้ยครับฮ่าๆ ขอให้เคลียร์กันได้นะ ขอบคุณครับ

KonMol2

เหมาให้หมด แต่เอิ่มม จะได้เหรอว้าา ต่อให้มีพลังก็นะ ต้องลองดูแล้วละ

เสพสม

จริงๆแล้วต่อน่าที่จะไม่จำเป็นที่จะต้องเลือกอิงเลย     เลือกคนอื่นยังจะดีกว่านะ

panax

ปวดตับหมายถึงปวดหัวครับ แบบว่ามีเรื่องวุ่นวายจนปวดตับ

Nattanan Tst

อยากอ่านฉากอิงโดนรุมเลยอ่ะน่าจะมันดี ::GiveMe::

ตรี1131

::Hmmm::ต่อจะโน้มน้าวแทนได้หรือไม่หรือแทนจะไม่ยอมก็บอกเลิกต่อไปเลย

Prasard Komkum

จะสำเร็จมั๊ยนะถ้าสำเร็จมีฉลองแน่นอน