ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กราบขออภัย.... กรดไหลย้อนมาครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 21, 2021, 11:57:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pp1659

รับครับ ขอให้หายเร็วๆน่ะครับเป็นกำลังใจให้ครับ

pd19811983

#48 รับครับ ขอให้หายไวไวนะครับ ดูแลสุขภาพด้วย ขอบคุณที่นำผลงานมาให้ได้อ่านกันนะครับ

Joepure~☆

พักผ่อนเยอะๆ หายไวๆ นะครับท่านโทน
แต่ไม่น่าเป็นห่วงเท่าไหร่ เพราะคงมีพยาบาลดีข้างๆ อยู่แล้ว

#56 รับครับ...รอมอหินขาวอย่างใจจดใจจ่อ

ปล. มี something ที่มอหินขาว มิ้นต์ได้ไปต่อแน่นอน เหลือลุุ้นดาวกับแก้มละทีนี้

Mylove1234

รายงานตัว จองโต๊ะยาวๆ อยากอ่านมากครับ

warpzone

ดูแลสุขภาพด้วยครับ ส่วนพวกเรายังคงนั่งจองโต๊กันต่อไป#34ปล.เรื่องตอนพิเศษนี่เหมาะกับชาว IPFจริงๆเลยครับ
#โครตฟลุ๊ค ลงโต๊ะเดิมเลยครับ#

D11T

รักษาสุขภาพด้วยครับ แอด กรดไหลย้อนมันทรมาร ทานอาหารให้ตรงเวลา อย่าทานอาหารรสจัด 

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ขอให้หายป่วยและมีสุขภาพแข็งแรงเร็วๆนะครับ

Au Nanma

lnw007

ดูแลสุขภาพด้วยครับ ผมน่าจะอยู่น้าใน 133 มารายงานตัวครับ

Tritratex

robertrobin

marco35

รักษาสุขภาพ ทานยาด้วยนะครับ หายไวๆครับ # 61  มารายงานตัวครับ

pliwds

#22 ลงชื่อตรวจบัตรครับพ๊ม

ลดอาการแสบจากรกรดไหลย้อน หรือ โรคทางกะเพาะ ... ยาผีบอกให้ไว้ว่า

ให้ใช้ ว่านหางจรเข้ เอาแต่วุ้นมัน ล้างยางมันออก สับให้ละเอียด ผสมกับน้ำผึ้งแท้ คนๆให้เข้ากัน เทเข้าปาก แล้วกลืนดังเอื๊อก กินวันละครั้งก่อน 10โมงเช้า 7วันติดต่อกัน

ถ้าให้ให้ไหว้ผีป่าผีฟ้า ... ถ้าไม่ให้โทษผีปอบ

kriangbaac

รอมาหลายวันแล้วยังรอได้รออีกวันจะเป็นไรไปรักษาสุขภาพก่อนนะครับ ถ้าร่างกายแย่สมาชิกจะอดอ่านหลายเรืองเลย
ตอนพิเศษ มอหินขาวแสดงว่าจะไม่มีในเกะก็ต้องรับไว้ก่อนแหละครับ #122

guang_k

นอกจากทานยาแล้วเวลานอนพยายามให้ศรีษะสูงหน่อยเพื่อกันกรดไหลขึ้นมาด้วยนะครับ

ลงทะเบียนรับรางวัลด้วยคนในฐานะ FC เจ้าหญิง ลำดับอยู่ที่ 69 ครับ