ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กราบขออภัย.... กรดไหลย้อนมาครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 21, 2021, 11:57:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

robot 77

ดูแลสุขภาพด้วยครับ ช้าหน่อยไม่เป็นไร สุขภาพสำคัญสุด

Ttum1188

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ มันเป็นอาการที่ทรมานมากๆ พอจะมีหนทางรักษาให้หายขาดไหมครับ
#66 รับทุกผลงานของท่านครับ

ชาย ชุดแดง

มีมอหินขาวแสดงว่าสามสาวได้ไปต่อซีนะครับ

kenwin

รักษาสุขภาพด้วยครับ เคยเป็น แต่ไม่มาก ยังทรมาณเลยครับ

รายงานตัว กระทู้ก่อน #77 ครับ

tango2003

รักษาสุขภาพด้วยครับ หายไวๆ นะครับ

ปล. โต๊ะ 107 รายงานตัวครับ ตอนพิเศษก็ขอรับด้วยนะครับ

kodzilla

axolotss

××Mon××

#36 ครับ รักษาสุขภาพ พักผ่อนให้หายไวๆนะครับ

yai79

มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ รักษาสุขภาพนะครับ

artherox

#59 รับแน่นอนคร้าบ รักษาสุขภาพด้วยนะคับ ไม่รู้ว่าปรึกษาแพทย์รึเปล่า แต่ถ้าหมอบอกให้พักก็ควรพักนะคับ พวกผมรอได้

papa969

รักษาตัวด้วยครับ เป็นโรคเดียวกันครับ

sdtop1108

ดูแลสุขภาพนะครับ  
ขอบคุณมากครับ  ยืนยันรับครับ

ขออนุญาตแชร์นะครับ 
ผมคนนึงก็เป็นอาการนี้  และ ลามไปถึง อาการลำไส้แปรปรวน ด้วย 
สาเหตุของอาการนี้ มาจาก 
กินข้าวเร็ว เคี้ยวไม่ละเอียด  
กินข้าวพร้อมน้ำ  ทำให้ น้ำย่อยเจือจาง
ทางแก้ไขของผม คือ 
กินน้อยๆ กินช้าๆ กินบ่อย แต่ลดปริมาณลง 
ดื่มน้ำหลังจากมื้ออาหาร ประมาน 15 นาที 
มื้อเย็น  ให้กินก่อน 6 โมงเย็น  ครับ 

tanakijj1980

หายไวๆนะท่าน แล้วมาอัพต่อรัวๆเลย #111มารายงานตัว

rongler2524

Pooh