ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVแปลกๆน่าสนใจของเดือนนี้ (14เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 13, 2021, 11:01:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

ขอเริ่มด้วยหนังAVเดบิวต์ที่เป็นกระแสตอนนี้

SDAB-190 Momono Rin สาวน้อยอายุ18 เปิดตัวกับค่ายSOD เรื่องนี้ไม่รู้ทำไมญี่ปุ่นอวยกันหนักมาก ต้องไปดูกันเอง
สาวผมสั้นวัยกระเตาะ เธอมาพร้อมกับภาพลักษณ์ที่สดใสสมวัย น่าทะนุถนอม รูปร่างส่วนสัดเรียกได้ว่าบริสุทธ์ดุจดอกไม้แรกแย้ม

Momono Rin (桃乃りん)
วันเกิด 2003/ 3/ 3
อายุ 18 ปี
หน้าอก cup C
ส่วนสูง 150 ซม.
บ้านเกิด จ.ไซตามะ
สิ่งที่ชอบ อาหารกลางวัน
จุดที่ไวต่อความรู้สึก ทั้งตัว โดยเฉพาะหูและคอ
ประสบการณ์ 1 คน

เด็กสาววัย 18 จากจังหวัดไซตามะ เคยอยู่ในชมรมยิมนาสติกของโรงเรียน เธอเป็นคนขี้อาย นิสัยเรียบร้อย
อยู่ในโอวาทของทางบ้าน ที่ผ่านมาต้องเก็บซ่อนความรู้สึก ความสนใจใคร่รู้ไว้ตลอด แม้แต่คุณแม่หรือเพื่อนๆก็ไม่ทราบ
แท้จริงแล้วในส่วนลึกของจิตใจ เธอมีความต้องการที่จะเติบโตขึ้นกว่าคนในวัยเดียวกันอยู่เสมอ จึงตัดสินใจเดินทางมาโตเกียว

ชีวิตของเธอก่อนหน้านี้ไปโรงเรียน มีเพื่อนสาวคนสนิท เข้าชมรม ไปกินไปเที่ยว ดำเนินไปเหมือนเด็กสาวทั่วไป ทว่าวันนี้
เธอได้ตัดสินใจเข้าสู่โลกใบใหม่ โลกสีเทาของผู้ใหญ่ โลกที่ไม่ได้เป็นที่ยอมรับของทุกคนแต่ปฏิเสธไม่ได้ว่ามีอยู่จริง

โมโมรินไม่ใช่คนสวยน่ารักโดดเด่นทุกมุม รูปร่างตามมาตรฐานวัยรุ่น แต่เสน่ห์ของเธอจะค่อยๆปรากฏออกมาเป็น
"ความธรรมดาที่แสนพิเศษ" แม้ว่าคุณจะไม่ได้ชอบสาวผมสั้นก็ตาม

คุณจะหลงใหลเธอด้วยภาพลักษณ์อันบริสุทธ์ ใบหน้าธรรมชาติของเด็กสาวที่ไม่ได้ผ่านการศัลยกรรมใดใด
ผิวพรรณที่ขาวสวย รอยยิ้มที่จริงใจ สัดส่วนเข้ากันกับรูปร่าง ความไวต่อการสัมผัสบริเวณใบหูและต้นคอ บุคคลิกที่เขินอาย
มีความประหม่า แต่ก็แฝงด้วยความสนใจ นัยน์ตาส่องประกายถึงความต้องการ ความใคร่รู้ในสิ่งเร้า อารมณ์ร่วมที่ค่อยๆ
ถูกปลดเปลื้องทีละน้อยจากการละลายพฤติกรรม ความสุขที่ส่งผ่านเสียงร้องครางโทนแหลมกำลังดี เสียงหายใจเหนื่อยหอบ
เร้าอารมณ์อันเป็นสัญญะของสาวแรกรุ่น ความละมุนละไมและความอัดอั้นที่ต้องการปลดปล่อยซึ่งตัวตน
ไม่ต่างจากมีอะไรกับแฟนครั้งแรก คุณจะรู้สึกได้ถึงประสบการณ์เหล่านั้นจากภาพยนตร์เรื่องนี้ ที่ยาวถึง4ชั่วโมง

***อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวหลังจากได้ดู ถือว่าดร็อปจากปกพอควร ที่ผมอยากดูก็เพราะ
เธอคล้ายนักแสดงคนหนึ่งที่ผมชอบ นั่นคือนักแสดงที่แสดงเป็นนางเอกในเรื่อง Death Note 3 L Change the World
น้องมากิ ถ้าเธอออกมาเหมือนน้องจริงๆผมคงฟินมาก ใครคิดยังไงคงต้องลองดูกันเองก่อน

น้องที่ผมพูดถึง นางเอกเรื่อง Death Note 3 L Change the World น้องแสดงโลลิได้น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

HUNTB-063 ดราบใดที่คุณจ่ายค่าทำเนียม ยิ่งแพงยิ่งครอบครุมในการเยสาวๆ
ตั้งแต่พนักงาน คนไข้ แม่บ้าน จนถึงหมอที่กำลังเดินตรวจหรือผ่าตัดอยู่

HUNTB-065 เล่นมโนแบบเด็กๆ สร้างบ้าน ตั้งแคมป์ในห้องเรียน
แต่ดันมีผู้ชายอยากเล่นพ่อแม่ลูก เพื่อความสมจริงก็ต้องเยกันจริงๆด้วย

MUDR-158 มีสั่งอาหารสั่งสินค้าออนไลน์ ทำไมจะสั่งสาวออนไลน์ไม่ได้
เพียงคุณเลือกสาวที่ถูกใจในลิสของเรา เมื่อตกลงสั่งซื้อเรียบร้อย เราจะทำการจับตัวสาวที่คุณเลือก
แล้วจัดส่งให้ถึงบ้าน หลังจากนั้นคุณจะทำอะไรกับสาวคนนั้นก็ตามใจเลย

MUDR-159 เรื่องราวความแค้นของพี่น้องที่พี่ชายถูกแย่งคนรัก จึงมาลงกับหลานตัวเอง
ซึ่งเป็นลูกของน้องชายกับคนที่ตัวเองเคยรัก กรรมเลยตกอยู่ที่หลานสาว

เรื่องนี้เพิ่งออกแถมผมเคยแปลโดจินไว้ด้วย ใครอยากลองอ่านไปอ่านก่อนดูได้
[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 1
[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 2
[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 3

NHDTB-489 แกงค์เยเด็ก เลือกเป้าหมายแล้วไปรุมล้อมเพื่อเยบนรถไฟ โดยไม่สนกฎหมายใดๆทั้งสิ้น

NHDTB-513 คุณแม่พาลูกมานวดทำทรีทเมนท์แต่ดันถูกจับมัดและนาบซะงั้น งานนี้ผิวดีสมใจแถมแตกในให้ฟรี

NHDTB-518 ลูกชายตัวแสบของบิ๊กบอสที่ไม่มีใครกล้าขัด มันไล่ก่อกวนแถมจัดหนักพนักงานไปทั่ว
เรื่องนี้ผมดูแล้วอยากกระทืบมันจริงๆ(อิจฉา) เลือกแต่สาวๆนมใหญ่

NHDTB-521 ป้ายเตะฟรีมันเชย ต้องเจอป้ายเยฟรี สบายฮีกันถ้วนหน้า

NHDTB-545 เมื่อพนักงานรับจ้างดันเข้าส่งของหรือเข้ามาทำงานผิดเวลา
ตอนผัวเมียเขากำลังฟีเจอริ่งกัน ไหนๆก็มาแล้วมาร่วม3Pกันไปเลย

NHDTB-561 รูตูดฉันไม่แพ้ใครในโลก โชวเล่นเสียวกับรูตูดนอกสถานที่
ทดลองหลากหลายรูปแบบกับรูตูด และจบด้วยเซ็กส์ทางรูตูดสุดเสียว

RCTD-416 ปืนยิงลำแสงล้างสมอง ทำให้โลลิกลายเป็นอีตัวในพริบตา
เรื่องนี้ดูชุดว่ายนํ้านักเรียนแล้วได้อารมจริงๆไม่รู้ทำไม เลือกนักแสดงมาได้น่ารักมาก

SDDE-649 ร้านขายถุงยางที่ขายดีที่สุดจนนักข่าวต้องมาดูวิธีการขาย
วิธีง่ายให้ขายดีคือมีตัวอย่างให้ผู้ซื้อทดลองใช้ เมื่อซื้อแล้วสามารถเลือกเยหรือลองใช้กับพนักงานในร้านคนไหนก็ได้
สุดท้ายนักข่าวสนใจจนได้ร่วมทดลองสรรพคุณถุงยางกับพนักงานขายด้วยตัวเอง

SVDVD-870 ปิดเรื่องสุดท้ายด้วยหนูริน เรื่องที่ผมรอ ออกวางขายช้า ไอ้เราก็นึกว่าเอาแล้ว บินมั้ยเนี่ย
แต่สุดท้ายก็ออกมา เรื่องนี้พาหนูรินเดินเที่ยวโดยมีอุปกรณ์เสียวใส่ไว้ในหอย มีหยุดโม้กหยุดเยบ้าง
แต่สุดท้ายก่อนจาก ทำให้เธอเงี่ยนมาทั้งวันไม่สงเคราะห์ให้คงใจร้ายน่าดู เลยจัดหนักก่อนจาก สบายตัวกันไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

po3026

แค่เรื่องแรกก็น่าดูมากแถมเป็นเด็กใหม่ด้วยยิ่งน่าดู ขอบคุณที่แบ่งปัน ครับ

cfc

ขอบคุณมากๆครับ มาหมายหลายแนวจริงๆ Momono Rin น่าักน่าดูมาก ยังมีแนวหยุดเวลาอีก ชอบสุดๆ ขอบคุณครับ

bubeee

ว้าวๆๆๆๆๆชุดนี้จัดว่าสุดยอดไปเลยครับ ครบทุกแนว พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง ขอรับชมเป็นบุญตาด้วยคนครับ ขอขอบคุณมากครับท่าน...

Harukung Nakajama

เรื่อง Deathnote ตัว L จะไปทางไหนก็แล้วแต่ ผมตั้งหน้าตั้งตารอฉากที่น้องออกมาอย่างเดียว 5555
สิ้นสุดการรอคอยสำหรับน้อง Rin กำลังรอว่าจะเป็นยังไงกับไข่รีโมท

ใช่มะ ผมดูปุ๊บแบบว่ารักเธอเลย ไม่ได้เห็นโลลิน่ารักใสๆ ทำหน้าโหดๆมานาน พอเธอยิ้มนี่โลกสดใสใจแทบขาด

Nobita Nobituta

เนื้อหาน่าติดตามเลย ร้านขายถุงยางนี่ ถ้ามีจริงคงแพงน่าดูเลย

bigboy001

::Thankyou::
เฝ้ารอตามหนูรินนะ นี่แหละ ดูกี่รอบก็ชอบทุกเรื่อง
แม่หนูก็อดทนเหลือเกินโดนสั่นจะก้นกระดกแล้วกระดกอีก
ถ้ารับหนุ่มชายไทย Av เครื่องใหญ่ๆไปบู๊สู้กับหนูรินะนี่
ผมจะจองคิวสมัครแรกๆเลยละ

Alanbool

เลื่อนมาดูรายการหนังก่อน และเริ่มดาวน์โหลดจากเรื่องสุดท้ายเลย สุดจริงๆ  ::Thankyou::

Nickeezz

::Dribbling::  ::Dribbling:: ขอบคุณมากครับท่าน มีหนังที่ทำจากโดจินที่ผมชอบด้วย ว้าว

polka2012

เรืองสุดท้ายน่าดูมากๆขอเก็บสะสมหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก ::WooWoo::

jame2536

::Glad:: เห็นเป็นชุดนักเรียนผมนี่มาก่อนเลยครับ  ::Oops::

::JubuJubu:: คนแรกน่ารักจัดเลย ถ้าอยู่ในวงการผมว่าน่าจะดังเลยน่า นางน่ารัก  ::Shy::

::Thankyou:: ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปัน  ::Thankyou::

warpzone

lak007

แนวเด็กโลลิ ยิ่งบรรยายยิ่งเห็นภาพ น่าติดตาม ขอบคุณคับ