ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

brutri

NaNNz

ฝึกต่อจากนี้ต้องฝึกเพื่อ พัฒนาไปต่อ เชื่อว่า ไม่หยุดแค่ 2 คนนี้แน่นอน   การเรียบเรียงดีนะครับ พาร์ทที่แล้วอาจ เหมือนมีการ ขยายความ  แต่ก้อดูไม่เวิ่นเว้อเท่าไหร่ ยังกระชับอยู่  ภาษาเหมือนกึ่งๆ จะ กลางเก่ากลางใหม่ในบางประโยค 
" "

mpvictoryman

ยังไม่เห็นฉากบ๊ะจั้มบ๊ะกัน เลยยังวิจารณ์ส่วนนี้ไม่ได้

แต่ในส่วนของเนื้อหาปรกติถือว่าดีเลยครับ อ่านแล้วสามารถนึกภาพตามได้

แฟ๊ต บอย

ความรู้มันจะไม่มีถ้าไม่เรียน...พลังมันจะไม่เกิดถ้าไม่เพียรฝึกฝน...ท่องใว้นะ"ริท"

Jonah MTS

รู้สึกว่าการสะกดจิตตะง่ายไปนะ แต่ก็เพิ่มคำอธิบายมา ก็พอจะเข้าใจในส่วนนี้ได้ แต่สำหรับเนื้อเรื่องแล้วผมว่าสนุกมากแน่ๆในอนาคต

อิโต มัตซึ

sthanya

จะสั่งให้เขาทำอย่างไร เขาถึงมาเป็นของเราแบบไม่ต้องบังคับ

เสพสม

จะโดนหรือป่าวเนี่ย?   กลัวว่าจะเจอการขัดจังหวะ

po3026

สะกดแม่และจัดการเสร็จแล้วอย่าลืมพวกลูกๆเขาละ ต้องจัดสรรให้เท่ากัน

naiaong

ReadingShadow

kapomman

ัuffa555

ริทน่าจะหาเวลาเพื่อฝึกดูขีดจำกัดพลังของตัวเองด้วยก็ดีนะครับ  เผื่อในอนาคตจะเจอกับอันตรายที่เข้ามา 
ส่วนเรื่องคำสั่งที่ใส่เข้าไปนี่ ผมว่ามันดูยัดๆ ไปหน่อยนะครับ  คนที่เมื่อก่อนไม่ได้สนใจเรื่องเซ็กแล้วอยู่ดีๆ มามีอารมร์กับลูกบุญธรรมตัวเองก็คงจะงงๆ หน่อย  แต่ถ้าต้านไม่ไหวก็คงจะลืมไปเอง  ::Sweat::

win2910029

ton8369