ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชายชรา

Alan

ตอนนี้ แม่เสือดาวมาเต็มมาก ยังไงเทพโทนก็อย่าไปน้อยอกน้อยใจอะไรอีกล่ะ ได้ขนาดนี้แล้ว...

ปล. หาป่วยไว ๆ นะครับ...

Tik K.

ผัวเมียคู่นี้จัดหนักกันจริงๆๆ แต่เทพโทนต้องดูแลสุขภาพตัวเองด้วนะ

ieaky

หายไว ๆ นะครับท่านโทน เป็นกำลังใจให้ ขนาดรักษาตัวยังปล่อยผลงานมาให้พวกเราได้ติดตามอีก ขอบคุณมากมายครับ FC. ดาว ตอนนี้จุกเต็มอิ่มจริง ๆ ดาวน่ารักเอาใจเก่งแบบนี้อยากมีแบบท่านโทนบ้างจัง

zzzbamboozzz

ชายชรา

เป็นอะไรที่ลุ้นมากร้านเกะจะเปิดไหมเนาะคิดถึงเจ้าหญิงน้ำแข็งมากครับ

bmaII

ความรักเป็นสิ่งสวยงาม ดาวมาง้อ มาปรับความเข้าใจ ทุกอย่างไปในทางที่ดี อยากให้อยู่แบบนี้กันไปนานๆ ความสุขล้วนๆๆ

xvenomz

ขอบคุณมากครับ แรงใจต้องยอมให้เลย แต่ก็อยากให้พักผ่อนให้หายดีก่อนค่อยมาต่อนะครับ แฟนๆ ร้านเกะรอได้เสมอ

kchaichana

acropobia899

ขอบคุณท่านโทนมากๆเลยนะครับ อุตส่าห์สละเวลา เขียนตอนใหม่ให้แฟนๆร้านเกะได้หายคิดถึงกัน

อยากให้ท่านโทนพักผ่อนให้หายดีก่อนก็ได้ครับ แฟนๆทุกคนรอได้ครับ

ส่วนดาว 

meenoi

ไม่ได้เปิดข้างหน้า แต่ก็ได้เปิดข้างหลัง ระวังจะได้หลังลืมหน้านะ แต่จะได้หรือเปล่า ข้างหน้ายังแน่นเลย