ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พูดคุยหลังจบ

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 24, 2021, 12:23:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Malangpor43

สามารถอ่านตอนจบได้ที่ https://xonly8.com/index.php?topic=251711.0;topicseen
ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณที่ติดตามผมงาน เนื่องจากเป็นเรื่องแรก เลยอาจจำทำให้พิมผิดไปบ้างและเรียง งงๆ
แต่ผลตอบรับถือว่าพอใจสุดๆ

ช่วยแต่ง ชื่อ เรื่องของคุณนาย ด้วยจะขอบคุณมาก555
โดยหลังจากนี้ จะเพิ่ม เรื่องใหม่เข้ามา คือ

1 เรื่องของคุณนาย(เมย์) เอาตามตรงยังคิดชื่อไม่ออก หากมีชื่อดีๆมาเสนอจะขอบคุณมาก
2 วันไม่ธรรมดาของแฟนผม
3 เรื่องสั้น จบในตอน

ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร จะอัพเป็น วันเว้นวันสลับกันไป
ฝากด้วยรูป เล็กๆน้อยและกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Nulfan

ไม่รู้สิครับส่วนตัวยังอยากติดตามเรื่องน้องแพรวต่อ แต่อีกใจก็อยากรู้ที่มาที่ไปของคุณนายอีก แต่ยังไงก็จะติดตามเรื่อยๆครับ

Xzysamor008

อยากอ่านเรื่องน้องแพรวต่อ  แต่อีกสองอันก็น่าสนใจครับ

Malangpor43

อ้างจาก: Nulfan เมื่อ ตุลาคม 24, 2021, 01:17:02 ก่อนเที่ยง
ไม่รู้สิครับส่วนตัวยังอยากติดตามเรื่องน้องแพรวต่อ แต่อีกใจก็อยากรู้ที่มาที่ไปของคุณนายอีก แต่ยังไงก็จะติดตามเรื่อยๆครับ

เดี๋ยวมีสลับๆแน่นอน ไม่ได้ทิ้งๆ

Malangpor43

อ้างจาก: Xzysamor008 เมื่อ ตุลาคม 24, 2021, 01:36:53 ก่อนเที่ยง
อยากอ่านเรื่องน้องแพรวต่อ  แต่อีกสองอันก็น่าสนใจครับ

ไม่ได้ทิ้งจ้า แค่มีเรื่องมาเพิ่ม 

9toulek

บทต่อไปของแพรวจะเป็นยังไง ก็ยังลุ้นและรอภาคต่อไปครับ

Oceankings1234

รอติดตามภาคต่อและรออ่านเรื่องใหม่และหวังว่าทัังสองเรื่องจะมีไทม์ไลน์ที่มาบรรจบกันนะ เพราะแพรวโอเคกับการที่ให้โอเพ่นเซ็กได้แบบสบม

wesd1489

อ้างจาก: Oceankings1234 เมื่อ ตุลาคม 24, 2021, 07:26:51 ก่อนเที่ยง
รอติดตามภาคต่อและรออ่านเรื่องใหม่และหวังว่าทัังสองเรื่องจะมีไทม์ไลน์ที่มาบรรจบกันนะ เพราะแพรวโอเคกับการที่ให้โอเพ่นเซ็กได้แบบสบม
คงอีกซักพักแหละ เรื้อเรื่องคุณนายจะย้อนไปเยอะหน่อย

wesd1489

อ้างจาก: 9toulek เมื่อ ตุลาคม 24, 2021, 07:16:31 ก่อนเที่ยง
บทต่อไปของแพรวจะเป็นยังไง ก็ยังลุ้นและรอภาคต่อไปครับ
นั่นหน่ะสิ คนเขียน ยังคิดไม่ถูกเลย555

Agalos von Stresermann

อยากให้ทำ ภาค 2 และเปลี่ยนเป็น วัน(ไม่)ธรรมดาของผม  ที่นิวรู้เรื่องของแพรวแล้ว และตื่นเต้นที่ได้แอบดูแฟน ได้เห็นตัวตนใหม่ของแฟนจนได้เข้าร่วมด้วย จนกลายเป็น ญ1-ช3 

เรื่องของคุณนาย เอาเป็น วัน(ไม่)ธรรมดาของหอพัก............. 
ที่คุณนานมาสนุกกับ ลุงไม้และน้าเทิด จุดพีคคือมีน้องแพรวมาแจมด้วย เป็นไงครับ

ตอบกลับ
เรื่องบทพอมีให้หัวละจ้า ส่วนชื่อเรื่องก็
ไม่ได้หรอก เพราะเรื่องของคุณ นายจะไม่อยู่แค่ในหอพักหน่ะสิ  แทบจะไม่มีบทกะหนูแพรวเลยมั้ง ในภาคแยกของคุณนายอ่ะนะ  แต่ก็จะโผล่ในเนื้อเรื่องของหนูแพรวเหมือนเดิม

wesd1489

อ้างจาก: Agalos von Stresermann เมื่อ ตุลาคม 25, 2021, 01:14:28 ก่อนเที่ยง
อยากให้ทำ ภาค 2 และเปลี่ยนเป็น วัน(ไม่)ธรรมดาของผม  ที่นิวรู้เรื่องของแพรวแล้ว และตื่นเต้นที่ได้แอบดูแฟน ได้เห็นตัวตนใหม่ของแฟนจนได้เข้าร่วมด้วย จนกลายเป็น ญ1-ช3 

เรื่องของคุณนาย เอาเป็น วัน(ไม่)ธรรมดาของหอพัก............. 
ที่คุณนานมาสนุกกับ ลุงไม้และน้าเทิด จุดพีคคือมีน้องแพรวมาแจมด้วย เป็นไงครับ
รอสตอรี่คุณนายใจจดจ่อ

wichatham

ยังไงติดตามผลงามเหมือนเดิมครับ

จะพยายามไม่ให้ผิดหวัง ::Thankyou::

Pong Tee

สนุกดีครับ อยากรุ้จักคุณนายมัง  สลับไปก่อนก็ดี

กำลังเขียน เลย คิดชื่อยังไม่ออกด้วย5555

azeroa

นิวน่าจะได้แจมกับยามเล่นเมนะ  ::Beggar::

ยังหาจุดบรรจบอยู่จ้า

drof666

ขนาดภาคแรกแพรวยังโดนหนักขนาดนี้ ภาคสองคงได้มีตับพังถ้านิวได้เห็นแพรวโดนกระทุ้งต่อหน้า สมัยเรียนก็เคยมีประสบการณ์ได้เห็นเพื่อนมันพาแฟนสาวแสนสวยดาวคณะมาเล่นเสียวกันต่อหน้าเหมือนกัน ตอนนั้นสงสัยมันคงอยากเปลี่ยนบรรยากาศแบบมีคนมานั่งดู จนตอนหลังแฟนเพื่อนมันมาทอดสะพานให้ตอนที่เพื่อนมันไปข้างนอกก้เลยได้เสียวกันไป

หนักกว่านี้ก็ไม่ไหวแล้ว555 ปัจจุบันแค่น้าเทิดคนเดียวก็ล่อซะขาสั่นละ