ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yim Orn

เอิ่ม หมอแมน หมอเข้าไปในฮาเร็มชัดๆ วันนี้ถ้าไม่ได้นี่เสียชื่อมากนะ

boon66

งานนี้มีให้เลือกทั้งดาวคณะ  น้องร้อนเงิน และสาวอีกเพียบ  ต้องคอยสับรางดีๆนะครับ

timshel

โห เพื่อนเมียแต่ละคน กว่าจะตามเก็บครบเนี่ย...

Hayo

dome2011

จัดเพื่อนน้องดรีมทั้งหมด น่าจะลงทุนเยอะนะครับ

parameter

น้องดรีมคงบอกเพื่อนสนิทว่า พี่แมนช่วยเหลือเพื่อนทุกคนได้ พี่เค้าใจดีช่วยแก้ปัญหาทางการเงินให้ได้
คืนนี้ ดาด้า ไม่น่ารอด ต่อด้วยมินตราและเอิร์น

ปล ชอบที่พี่บอก หน้าผมด้านอยุ่แล้ว ด้านได้อายอด จริงๆ

ชาย ชุดแดง

เพื่อนเมียเพรยบมีซีรีส์เพิ่มได้เลย

aone

เรื่องราวอิลุงตุงนัง ไม่รู้คืนนี้จะจบอย่างไง แน่ แต่เหมือนกับว่าคืนนี้จะต้องได้เพื่อนดรีมอย่างน้อยๆคนนึงแน่ๆ

prapan

สาวๆ พวกนี้ เห็นเป็นไม้กันหมาไปได้
มีตัวละครเยอะแยะมาก จนเขียนได้เป็นสิบตอนเลยครับ

Badboybaby2

::Thinking::  พี่แมนน่าจะได้ยกกลุ่มแน่ๆ
แต่ละคนเดือดร้อนมาหาพี่แมน (หาแต่เรื่อง)

Navee Wongsit

คงไม่พ้นวงเวียนอยู่กับสาวๆมหาลัยไปอีกหลายคน

motown

รอบนี้พี่แมนจะจัดใครก่อนนะ มินตราน่ะได้แน่ๆไปแล้ว ดาด้าก็ง่ายไป ทางที่ดีจัดน้องเอิร์นก่อนดีกว่า 
ปล.รอพี่แมนจัน้องใบหม่อนครับ

zzzbamboozzz

จัดให้หมดเลยครับทุกนาง เหมือนเป็นใจด้วย

Anadrid

หมอที่อยู่กลางวงสาวๆลายล้อม ทำไอ้หนุ่มแว่นข้างๆนี่หมองไปเลย

zeropp

::Crying:: โอโห เจอ สาวๆ รุม ล้อม ขนาดนี้ มันต้องมีซัก ไหมนาาา แต่ อาจจะงานงอกหนักก็ได้น่ะ 555  ::Horror::