ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 17, 2022, 09:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game14974

ถ้าหมอจัดยกครัวแบบนี้ ต้องเหนื่อยมากแน่เลย  แบ่งๆมาได้นะครับ

ball2112

แผนนี้แยบยลจริงๆครับ ได้ทั้งสองข้าวเลย แล้วอีกข้าวนึงจะรอดไหมนี่

maioz

EP นี้พลิกหลายคดีแหะ สุดท้ายมาจบกัลข้าวหอมเฉย

Night Sky

จากจะได้พี่ กลายมาเป็นได้น้อง แถมเปิดซิงอีก อะไรจะดีไปกว่านี้ ไม่มีๆๆ

spty24

อื้อหือ นอกจากจะครบแก๊งยังมีข้าวหอมแถมมาด้วย ปกติทำบุญวัดไหนครับผมจะไปตาม5555

jaja

หมอแมนนี่เป็นคนดีหรือคนเลว  แอบฟันน้องแล้วยังจะเอาพี่อีก

Roam/Z/l3

คุณหมอ หูว พระเยเทครัว จริงๆ ได้หลายบ้านแล้วนะครับนี่

ziggy2

งานนี้สงสัยได้เปิดซิงทั้งคู่  เผลอๆมีน้องข้าวตังอีกคน. หมอสุดยอดจริงๆ

chanky2007

เหมือนได้รางวัลใหญ่ แถมรางวัลพิเศษ
มองมุมนึง คุณหมอทำแบบนี้ไม่ถุกนะ แต่คิดอีกที ก็โอกาสมาขนาดนี้แล้ว ไม่ใช้ก็เสียดายแย่
หุ่นแบบนี้ น่าจะได้อุปถัมภ์กันยาว

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ryu

จะมีสาวๆมาขอความช่วยเหลือเพิ่มอีกมั้ยครับเนี่ย

onimugae

ตอนแรกก็ไม่แน่ใจใครคุ่้มค่าอต่ตอนท้ายถือว่าคุ้มมากได้ถึงสอง

macopolo

จัดทั้งสามพี่น้องตระกูลข้าวเลยหมอ เก็บให้หมดเลย

Popoing